ราคาบอล คู่ มัคคาบี้ บีไน ไรน่า vs ฮาโปเอล ริซอน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 0 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 0 | 1.03 |
| Easybet | 1.2 | 0.25 | 0.65 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.76 | 0 | 1 |
| 18Bet | 1.06 | 0.25 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.25 | 3.18 | 2.54 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.28 | 3.5 | 2.36 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.4 | 2.5 |
| Bet365 | 2.35 | 3.5 | 2.5 |
| Easybet | 2.35 | 3.4 | 2.6 |
| Vcbet | 2.2 | 3.1 | 2.38 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.27 | 3.45 | 2.58 |
| 18Bet | 2.45 | 3.6 | 2.65 |
| Interwetten | 2.4 | 3.3 | 2.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 2.75 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.73 | 2.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.8 | 2.75 | 0.96 |
| Vcbet | 0.6 | 2.75 | 0.73 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.8 | 2.75 | 0.96 |
| 18Bet | 1.14 | 3 | 0.71 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มัคคาบี้ บีไน ไรน่า vs ฮาโปเอล ริซอน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
4-1-4
ฮาโปเอล ริซอน
6-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
13 : 13
ฮาโปเอล ริซอน
18 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
44.4%
ฮาโปเอล ริซอน
66.7%
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
| รวม | 9 | 4 | 1 | 4 | 13 | 13 | 13 | 9 | 44.4% |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 8 | 12 | 3 | 9 | 20.0% | |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 4 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 1 | 4 | 4 | 5 | 8 | 7 | 14 | 11.1% |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 3 | 8 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
ฮาโปเอล ริซอน
| รวม | 9 | 6 | 2 | 1 | 18 | 9 | 20 | 3 | 66.7% |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 12 | 3 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 6 | 5 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 7 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 5 | 0 | 8 | 2 | 17 | 5 | 44.4% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 0 | 11 | 3 | 60.0% | |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
53 - 64
ฮาโปเอล ริซอน
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
ฮาโปเอล ริซอน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
DLLWWW
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม6.00
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%56.17
ฮาโปเอล ริซอน
WDWLWD
ยิงได้2.00
เสีย1.17
เตะมุม5.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%52.00