ราคาบอล คู่ มอนคาราปาเชนเซ่ vs แอตเลติโก้ มัลเวร่า ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส เนชั่นแนล แชมเปี้ยนชิพ
8 มี.ค. 2569 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 0 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.97 | 0 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 0 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.64 | 2.74 | 2.45 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.62 | 2.75 | 2.62 |
| Bet365 | 2.62 | 3 | 2.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.7 | 2.85 | 2.65 |
| Interwetten | 2.7 | 2.75 | 2.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 2 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.5 | 2.5 | 0.44 |
| Bet365 | 1 | 2 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 2 | 0.82 |
| Interwetten | 0.45 | 1.5 | 1.45 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มอนคาราปาเชนเซ่ vs แอตเลติโก้ มัลเวร่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มอนคาราปาเชนเซ่
0-0-0
แอตเลติโก้ มัลเวร่า
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มอนคาราปาเชนเซ่
0 : 0
แอตเลติโก้ มัลเวร่า
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มอนคาราปาเชนเซ่
0.0%
แอตเลติโก้ มัลเวร่า
0.0%
มอนคาราปาเชนเซ่
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
แอตเลติโก้ มัลเวร่า
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มอนคาราปาเชนเซ่
28 - 44
แอตเลติโก้ มัลเวร่า
มอนคาราปาเชนเซ่
แอตเลติโก้ มัลเวร่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มอนคาราปาเชนเซ่
WLDDLD
ยิงได้0.83
เสีย1.17
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%49.50
แอตเลติโก้ มัลเวร่า
WLWDLW
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%54.33