ราคาบอล คู่ ลัฟกอลล์ เอฟซี vs วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
29 ส.ค. 2569 01:45 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 0.75 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 0.75 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.67 | 3.4 | 4.33 |
| Bet365 | 1.7 | 3.6 | 4.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.67 | 3.7 | 4.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.68 | 3.7 | 4.3 |
| Interwetten | 1.7 | 3.55 | 4.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.98 | 2.75 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | 2.75 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.91 | 2.75 | 0.74 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ลัฟกอลล์ เอฟซี vs วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ลัฟกอลล์ เอฟซี
2-2-0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
2-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ลัฟกอลล์ เอฟซี
7 : 4
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
6 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ลัฟกอลล์ เอฟซี
50.0%
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
50.0%
ลัฟกอลล์ เอฟซี
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 4 | 8 | 3 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 2 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 4 | 8 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 15 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 0.0% |
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 6 | 6 | 8 | 50.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 6 | 6 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 50.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ลัฟกอลล์ เอฟซี
64 - 42
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
ลัฟกอลล์ เอฟซี
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ลัฟกอลล์ เอฟซี
WDDWWL
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%29.00
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
WLWLLL
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม2.17
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%29.83