ราคาบอล คู่ ลัฟกอลล์ เอฟซี vs สวนสาธารณะโมโยลา ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
10 ต.ค. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.75 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 0.75 | 1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.74 | 0.75 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.6 | 3.9 | 4.33 |
| Bet365 | 1.6 | 3.8 | 4.33 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.62 | 3.9 | 4.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.62 | 3.9 | 4.5 |
| Interwetten | 1.6 | 3.85 | 4.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 3 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | 3 | 0.84 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ลัฟกอลล์ เอฟซี vs สวนสาธารณะโมโยลา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ลัฟกอลล์ เอฟซี
3-4-3
สวนสาธารณะโมโยลา
3-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ลัฟกอลล์ เอฟซี
14 : 19
สวนสาธารณะโมโยลา
10 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ลัฟกอลล์ เอฟซี
30.0%
สวนสาธารณะโมโยลา
30.0%
ลัฟกอลล์ เอฟซี
| รวม | 10 | 3 | 4 | 3 | 14 | 19 | 13 | 11 | 30.0% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 8 | 12 | 6 | 11 | 20.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 7 | 7 | 8 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 15 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 5 | 3 | 6 | 6 | 11 | 12 | 20.0% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 5 | 13 | 20.0% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 9 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
สวนสาธารณะโมโยลา
| รวม | 10 | 3 | 2 | 5 | 10 | 20 | 11 | 13 | 30.0% |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 10 | 7 | 9 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 10 | 4 | 14 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 13 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 0 | 5 | 5 | 3 | 9 | 5 | 16 | 0.0% |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ลัฟกอลล์ เอฟซี
51 - 47
สวนสาธารณะโมโยลา
ลัฟกอลล์ เอฟซี
สวนสาธารณะโมโยลา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ลัฟกอลล์ เอฟซี
WLDLLD
ยิงได้1.17
เสีย2.50
เตะมุม3.17
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%23.83
สวนสาธารณะโมโยลา
LWDLLW
ยิงได้0.83
เสีย2.17
เตะมุม1.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%19.00