ราคาบอล คู่ โลโคโมทีฟ ออสโล vs Konnerud ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 1 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.85 | 1.25 | 0.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.48 | 4.6 | 4.5 |
| Bet365 | 1.53 | 4.75 | 3.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.41 | 4.5 | 5.3 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.47 | 4.7 | 4.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.8 |
| Bet365 | 0.83 | 4 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.95 | 3.75 | 0.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 3.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โลโคโมทีฟ ออสโล vs Konnerud
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โลโคโมทีฟ ออสโล
7-2-13
Konnerud
5-2-15
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โลโคโมทีฟ ออสโล
40 : 65
Konnerud
34 : 59
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โลโคโมทีฟ ออสโล
31.8%
Konnerud
22.7%
โลโคโมทีฟ ออสโล
| รวม | 22 | 7 | 2 | 13 | 40 | 65 | 23 | 11 | 31.8% |
| 10 | 5 | 0 | 5 | 17 | 21 | 15 | 9 | 50.0% | |
| 12 | 2 | 2 | 8 | 23 | 44 | 8 | 13 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 15 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 9 | 9 | 17 | 30 | 21 | 11 | 18.2% |
| 10 | 3 | 5 | 2 | 7 | 9 | 14 | 9 | 30.0% | |
| 12 | 1 | 4 | 7 | 10 | 21 | 7 | 13 | 8.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% |
Konnerud
| รวม | 22 | 5 | 2 | 15 | 34 | 59 | 17 | 14 | 22.7% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 23 | 23 | 14 | 10 | 36.4% | |
| 11 | 1 | 0 | 10 | 11 | 36 | 3 | 14 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 4 | 7 | 11 | 13 | 26 | 19 | 13 | 18.2% |
| 11 | 3 | 5 | 3 | 9 | 10 | 14 | 7 | 27.3% | |
| 11 | 1 | 2 | 8 | 4 | 16 | 5 | 14 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โลโคโมทีฟ ออสโล
60 - 42
Konnerud
โลโคโมทีฟ ออสโล
Konnerud
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โลโคโมทีฟ ออสโล
LWLWWL
ยิงได้2.50
เสีย2.50
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%47.83
Konnerud
DLLWLD
ยิงได้1.67
เสีย2.17
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%30.00