ราคาบอล คู่ ลีลล์(ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 2.5 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.1 | 8 | 23 |
| Bet365 | 1.13 | 7.5 | 11 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.12 | 7.75 | 17 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.3 |
| Bet365 | 0.9 | 3.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 3.75 | 0.86 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ลีลล์(ยู 19) vs เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ลีลล์(ยู 19)
7-4-7
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
2-1-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ลีลล์(ยู 19)
30 : 29
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
11 : 56
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ลีลล์(ยู 19)
38.9%
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
11.8%
ลีลล์(ยู 19)
| รวม | 18 | 7 | 4 | 7 | 30 | 29 | 25 | 7 | 38.9% |
| 9 | 4 | 2 | 3 | 15 | 12 | 14 | 6 | 44.4% | |
| 9 | 3 | 2 | 4 | 15 | 17 | 11 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 4 | 12 | 2 | 7 | 4 | 24 | 4 | 22.2% |
| 9 | 2 | 6 | 1 | 4 | 3 | 12 | 6 | 22.2% | |
| 9 | 2 | 6 | 1 | 3 | 1 | 12 | 4 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
| รวม | 17 | 2 | 1 | 14 | 11 | 56 | 7 | 14 | 11.8% |
| 9 | 2 | 1 | 6 | 6 | 18 | 7 | 13 | 22.2% | |
| 8 | 0 | 0 | 8 | 5 | 38 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 22 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 1 | 9 | 7 | 3 | 17 | 12 | 14 | 5.9% |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 10 | 11.1% | |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 1 | 15 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 9 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ลีลล์(ยู 19)
63 - 24
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
ลีลล์(ยู 19)
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ลีลล์(ยู 19)
DWLLDD
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม2.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%32.83
เซนต์ไพรฟ เซนต์ ฮิแลร์ ยู19
LLLWLL
ยิงได้0.50
เสีย2.50
เตะมุม0.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%7.33