ราคาบอล คู่ เหลียวหนิง เซินเป่ย เหอเฟิง (ญ) vs อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ซูเปอร์ลีกหญิงจีน
18 ต.ค. 2569 15:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 0.25 | 0.74 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.99 | 0.25 | 0.84 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.89 | 0.25 | 0.81 |
| 18Bet | 0.95 | 0.25 | 0.71 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.2 | 2.98 | 2.77 |
| Ladbrokes | 2.25 | 2.9 | 3 |
| Bet365 | 2.1 | 3.1 | 3.2 |
| Easybet | 2.08 | 3.1 | 3.2 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.21 | 2.88 | 3.15 |
| 18Bet | 2.35 | 2.85 | 3.1 |
| Interwetten | 2.3 | 2.85 | 3.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 2 | 0.86 |
| Ladbrokes | 1.4 | 2.5 | 0.5 |
| Bet365 | 0.98 | 2.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.87 | 2 | 0.84 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.07 | 2.25 | 0.63 |
| 18Bet | 0.89 | 2 | 0.75 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เหลียวหนิง เซินเป่ย เหอเฟิง (ญ) vs อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เหลียวหนิง เซินเป่ย เหอเฟิง (ญ)
11-0-1
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
8-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เหลียวหนิง เซินเป่ย เหอเฟิง (ญ)
20 : 4
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
16 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เหลียวหนิง เซินเป่ย เหอเฟิง (ญ)
91.7%
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
66.7%
เหลียวหนิง เซินเป่ย เหอเฟิง (ญ)
| รวม | 12 | 11 | 0 | 1 | 20 | 4 | 33 | 1 | 91.7% |
| 7 | 7 | 0 | 0 | 14 | 2 | 21 | 1 | 100.0% | |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 6 | 2 | 12 | 2 | 80.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 9 | 1 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 5 | 6 | 1 | 5 | 1 | 21 | 4 | 41.7% |
| 7 | 4 | 3 | 0 | 4 | 0 | 15 | 1 | 57.1% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 6 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 2 | 0 | 10 | 33.3% |
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
| รวม | 12 | 8 | 2 | 2 | 16 | 10 | 26 | 3 | 66.7% |
| 7 | 5 | 0 | 2 | 7 | 8 | 15 | 4 | 71.4% | |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 9 | 2 | 11 | 3 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 6 | 4 | 2 | 6 | 2 | 22 | 3 | 50.0% |
| 7 | 4 | 1 | 2 | 4 | 2 | 13 | 3 | 57.1% | |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 2 | 0 | 9 | 2 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เหลียวหนิง เซินเป่ย เหอเฟิง (ญ)
91 - 56
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
เหลียวหนิง เซินเป่ย เหอเฟิง (ญ)
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เหลียวหนิง เซินเป่ย เหอเฟิง (ญ)
WWWWWW
ยิงได้1.50
เสีย0.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%57.33
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)
WWWLDD
ยิงได้1.00
เสีย0.83
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%55.33