ราคาบอล คู่ ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า vs ดอราดอส เดอ ซินาลัว ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก ดิวิชั่น 1 เอ
5 ต.ค. 2569 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 0.75 | 1 |
| Macauslot | 1.04 | 1 | 0.74 |
| Crown | 0.85 | 0.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.75 | 1 |
| Easybet | 0.81 | 0.75 | 1.01 |
| Vcbet | 0.81 | 0.75 | 0.97 |
| Mansion88 | 1.13 | 1 | 0.76 |
| 12bet | 0.82 | 0.75 | 1.02 |
| 18Bet | 1.01 | 1 | 0.66 |
| Interwetten | 0.65 | 0.5 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.66 | 3.71 | 4.01 |
| Macauslot | 1.52 | 4.2 | 4.35 |
| Crown | 1.63 | 4.1 | 4.1 |
| Ladbrokes | 1.61 | 3.8 | 4.2 |
| Bet365 | 1.7 | 4 | 4.5 |
| Easybet | 1.64 | 3.9 | 4.5 |
| Vcbet | 1.65 | 4 | 4.4 |
| Mansion88 | 1.64 | 3.8 | 3.95 |
| 12bet | 1.64 | 3.8 | 4.05 |
| 18Bet | 1.6 | 4 | 4.5 |
| Interwetten | 1.67 | 3.8 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | 3 | 0.89 |
| Macauslot | 0.86 | 3 | 0.86 |
| Crown | 0.87 | 3 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Easybet | 0.93 | 3 | 0.86 |
| Vcbet | 0.84 | 3 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.87 | 3 | 0.99 |
| 12bet | 0.85 | 3 | 0.97 |
| 18Bet | 1.01 | 3.25 | 0.66 |
| Interwetten | 0.5 | 2.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า vs ดอราดอส เดอ ซินาลัว
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
6-2-2
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
3-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
21 : 13
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
17 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
60.0%
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
30.0%
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
| รวม | 10 | 6 | 2 | 2 | 21 | 13 | 20 | 3 | 60.0% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 6 | 5 | 16 | 25.0% | |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 7 | 15 | 1 | 83.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 6 | 1 | 3 | 13 | 6 | 19 | 2 | 60.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 3 | 7 | 10 | 50.0% | |
| 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 3 | 12 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
| รวม | 10 | 3 | 4 | 3 | 17 | 14 | 13 | 11 | 30.0% |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | 6 | 13 | 16.7% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 6 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 4 | 3 | 9 | 8 | 13 | 10 | 30.0% |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16 | 16.7% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 3 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
63 - 55
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
WLDWDW
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม5.67
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%51.50
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
LDDWWL
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม5.33
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%51.00