ราคาบอล คู่ เลชอยส์ (ยู 23) vs วิเซล่า ยู23 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.14 | 0.25 | 0.71 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 0 | 0.9 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | 0.95 | 0 | 0.85 |
| Vcbet | 0.93 | 0 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.85 | 0 | 0.99 |
| 12bet | 1.17 | 0.25 | 0.69 |
| 18Bet | 0.77 | 0 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.39 | 3.27 | 2.51 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.48 | 3.55 | 2.4 |
| Ladbrokes | 2.45 | 3.3 | 2.5 |
| Bet365 | 2.3 | 3.5 | 2.6 |
| Easybet | 2.45 | 3.5 | 2.42 |
| Vcbet | 2.55 | 3.4 | 2.45 |
| Mansion88 | 2.42 | 3.25 | 2.55 |
| 12bet | 2.36 | 3.3 | 2.58 |
| 18Bet | 2.45 | 3.35 | 2.5 |
| Interwetten | 2.35 | 3.3 | 2.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 2.75 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 2.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 2.75 | 0.97 |
| Vcbet | 0.89 | 2.75 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.87 | 2.75 | 0.95 |
| 12bet | 0.87 | 2.75 | 0.95 |
| 18Bet | 0.79 | 2.75 | 0.85 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เลชอยส์ (ยู 23) vs วิเซล่า ยู23
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เลชอยส์ (ยู 23)
1-2-3
วิเซล่า ยู23
3-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เลชอยส์ (ยู 23)
10 : 10
วิเซล่า ยู23
6 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เลชอยส์ (ยู 23)
16.7%
วิเซล่า ยู23
60.0%
เลชอยส์ (ยู 23)
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 10 | 5 | 16 | 16.7% |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 5 | 8 | 0 | 20 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 2 | 5 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 2 | 14 | 1 | 66.7% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 1 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 2 | 14 | 66.7% |
วิเซล่า ยู23
| รวม | 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 4 | 9 | 7 | 60.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 17 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 4 | 9 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 3 | 3 | 19 | 0.0% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 3 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เลชอยส์ (ยู 23)
44 - 57
วิเซล่า ยู23
เลชอยส์ (ยู 23)
วิเซล่า ยู23
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เลชอยส์ (ยู 23)
LDLDLW
ยิงได้1.67
เสีย1.67
เตะมุม3.17
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%46.83
วิเซล่า ยู23
WWWLLL
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%46.00