ราคาบอล คู่ ลีเกีย วอร์ซอว์ บี vs โปดาเล โนวี ทาร์ก ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | -0.25 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.92 | -0.25 | 0.88 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1 | -0.25 | 0.8 |
| 12bet | 1 | -0.25 | 0.8 |
| 18Bet | 0.88 | -0.25 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.73 | 3.39 | 2.03 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.8 | 3.5 | 2.1 |
| Bet365 | 2.7 | 3.6 | 2.15 |
| Easybet | 3 | 3.8 | 2.03 |
| Vcbet | 2.7 | 3.3 | 1.9 |
| Mansion88 | 3 | 3.6 | 1.94 |
| 12bet | 3 | 3.6 | 1.94 |
| 18Bet | 2.8 | 3.9 | 2.15 |
| Interwetten | 2.75 | 3.6 | 2.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.98 | 3.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.99 | 3.25 | 0.81 |
| Vcbet | 0.71 | 3.25 | 0.63 |
| Mansion88 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| 12bet | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| 18Bet | 0.91 | 3.25 | 0.83 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ลีเกีย วอร์ซอว์ บี vs โปดาเล โนวี ทาร์ก
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
2-0-6
โปดาเล โนวี ทาร์ก
4-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
15 : 17
โปดาเล โนวี ทาร์ก
18 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
25.0%
โปดาเล โนวี ทาร์ก
50.0%
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
| รวม | 8 | 2 | 0 | 6 | 15 | 17 | 6 | 15 | 25.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 12 | 5 | 6 | 10 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 12 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 14 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 2 | 3 | 4 | 5 | 11 | 10 | 37.5% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 14 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 5 | 9 | 50.0% |
โปดาเล โนวี ทาร์ก
| รวม | 8 | 4 | 2 | 2 | 18 | 14 | 14 | 8 | 50.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 8 | 10 | 4 | 60.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 6 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 13 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 9 | 6 | 12 | 6 | 37.5% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 3 | 8 | 4 | 40.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
43 - 72
โปดาเล โนวี ทาร์ก
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
โปดาเล โนวี ทาร์ก
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี
LLLWLW
ยิงได้2.33
เสีย2.17
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%49.33
โปดาเล โนวี ทาร์ก
WWWWDL
ยิงได้2.67
เสีย1.50
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%49.67