ราคาบอล คู่ เลเชีย ซีโลนา โกรา vs ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Easybet | 0.95 | 0 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.94 | 0 | 0.86 |
| 12bet | 0.94 | 0 | 0.86 |
| 18Bet | 0.92 | 0 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.5 | 3.4 | 2.37 |
| Bet365 | 2.63 | 3.5 | 2.25 |
| Easybet | 2.7 | 3.5 | 2.24 |
| Vcbet | 2.3 | 3.13 | 2.25 |
| Mansion88 | 2.47 | 3.4 | 2.37 |
| 12bet | 2.47 | 3.4 | 2.37 |
| 18Bet | 2.6 | 3.6 | 2.45 |
| Interwetten | 2.6 | 3.4 | 2.4 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Vcbet | 0.71 | 3 | 0.62 |
| Mansion88 | 0.89 | 3 | 0.91 |
| 12bet | 0.89 | 3 | 0.91 |
| 18Bet | 0.89 | 3 | 0.85 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เลเชีย ซีโลนา โกรา vs ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เลเชีย ซีโลนา โกรา
3-3-2
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
5-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เลเชีย ซีโลนา โกรา
16 : 12
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
16 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เลเชีย ซีโลนา โกรา
37.5%
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
62.5%
เลเชีย ซีโลนา โกรา
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 16 | 12 | 12 | 9 | 37.5% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 11 | 9 | 6 | 11 | 20.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 7 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 9 | 12 | 25.0% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 14 | 20.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
| รวม | 8 | 5 | 2 | 1 | 16 | 9 | 17 | 2 | 62.5% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | 11 | 2 | 50.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 3 | 6 | 6 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 5 | 1 | 7 | 5 | 11 | 8 | 25.0% |
| 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 6 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เลเชีย ซีโลนา โกรา
45 - 65
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
เลเชีย ซีโลนา โกรา
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เลเชีย ซีโลนา โกรา
WLLWDL
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม7.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%52.17
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
DWDWDL
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม6.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%50.17