ราคาบอล คู่ เลอ ม็องส์ vs โมนาโก ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | -0.75 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | -0.75 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | -0.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.94 | -0.75 | 0.95 |
| Vcbet | 0.89 | -0.75 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.93 | -0.75 | 0.95 |
| 12bet | 0.93 | -0.75 | 0.95 |
| 18Bet | 0.85 | -0.75 | 0.91 |
| Interwetten | 1.05 | -0.5 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.91 | 3.65 | 1.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | 4.1 | 4.25 | 1.73 |
| Ladbrokes | 4.2 | 3.9 | 1.75 |
| Bet365 | 4.33 | 3.8 | 1.73 |
| Easybet | 4.1 | 3.8 | 1.74 |
| Vcbet | 4.1 | 3.9 | 1.7 |
| Mansion88 | 4.2 | 3.85 | 1.71 |
| 12bet | 4.2 | 3.85 | 1.71 |
| 18Bet | 4.1 | 4 | 1.74 |
| Interwetten | 4.3 | 4 | 1.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 3 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 3 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.98 | 3 | 0.89 |
| Vcbet | 0.93 | 3 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.96 | 3 | 0.9 |
| 12bet | 0.96 | 3 | 0.9 |
| 18Bet | 0.9 | 3 | 0.86 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.35 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เลอ ม็องส์ vs โมนาโก
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เลอ ม็องส์
1-4-4
โมนาโก
4-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เลอ ม็องส์
11 : 18
โมนาโก
12 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เลอ ม็องส์
11.1%
โมนาโก
44.4%
เลอ ม็องส์
| รวม | 9 | 1 | 4 | 4 | 11 | 18 | 7 | 17 | 11.1% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 8 | 5 | 13 | 25.0% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 5 | 10 | 2 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 4 | 3 | 6 | 7 | 10 | 12 | 22.2% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 8 | 50.0% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
โมนาโก
| รวม | 9 | 4 | 3 | 2 | 12 | 10 | 15 | 7 | 44.4% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 4 | 8 | 8 | 50.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | 7 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 14 | 7 | 44.4% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 1 | 9 | 6 | 75.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เลอ ม็องส์
31 - 67
โมนาโก
เลอ ม็องส์
โมนาโก
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เลอ ม็องส์
LDLLLW
ยิงได้0.83
เสีย2.00
เตะมุม1.67
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%38.83
โมนาโก
LDWLWD
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%55.67