ราคาบอล คู่ ลา ลูวิแยร์ vs ซูลเต้ วาเรเกม ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.79 | -0.25 | 1.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.79 | -0.25 | 0.96 |
| Interwetten | 0.6 | -0.5 | 1.2 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3 | 3.4 | 2.25 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.88 | 3.3 | 2.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.95 | 3.25 | 2.25 |
| Interwetten | 3 | 3.3 | 2.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.83 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 2.5 | 0.91 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.85 | 2.5 | 0.9 |
| Interwetten | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ลา ลูวิแยร์ vs ซูลเต้ วาเรเกม
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ลา ลูวิแยร์
1-1-6
ซูลเต้ วาเรเกม
3-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ลา ลูวิแยร์
8 : 18
ซูลเต้ วาเรเกม
10 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ลา ลูวิแยร์
12.5%
ซูลเต้ วาเรเกม
37.5%
ลา ลูวิแยร์
| รวม | 8 | 1 | 1 | 6 | 8 | 18 | 4 | 15 | 12.5% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 8 | 4 | 11 | 25.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 10 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 14 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 6 | 9 | 13 | 25.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 6 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
ซูลเต้ วาเรเกม
| รวม | 8 | 3 | 2 | 3 | 10 | 9 | 11 | 8 | 37.5% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 4 | 6 | 9 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 5 | 5 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 3 | 4 | 3 | 5 | 6 | 15 | 12.5% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 3 | 3 | 13 | 25.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ลา ลูวิแยร์
47 - 47
ซูลเต้ วาเรเกม
ลา ลูวิแยร์
ซูลเต้ วาเรเกม
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ลา ลูวิแยร์
WLWLWL
ยิงได้2.00
เสีย1.67
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%34.17
ซูลเต้ วาเรเกม
WLLLLW
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%39.83