ราคาบอล คู่ เครมเซ่อ vs เวียเนอร์ วิคตอเรีย ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 0.5 | 0.91 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.86 | 0.5 | 0.94 |
| 12bet | 0.86 | 0.5 | 0.94 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.8 | 3.75 | 3.4 |
| Bet365 | 1.75 | 3.9 | 3.5 |
| Easybet | 1.81 | 3.9 | 3.5 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.86 | 3.55 | 3.35 |
| 12bet | 1.86 | 3.55 | 3.35 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.85 | 3.8 | 3.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| 12bet | 0.9 | 3 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เครมเซ่อ vs เวียเนอร์ วิคตอเรีย
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เครมเซ่อ
4-2-4
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
5-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เครมเซ่อ
17 : 15
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
15 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เครมเซ่อ
40.0%
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
50.0%
เครมเซ่อ
| รวม | 10 | 4 | 2 | 4 | 17 | 15 | 14 | 8 | 40.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 6 | 10 | 4 | 60.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 9 | 4 | 13 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 6 | 0 | 4 | 12 | 6 | 18 | 4 | 60.0% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 3 | 12 | 1 | 80.0% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 3 | 6 | 8 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 4 | 12 | 66.7% |
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
| รวม | 10 | 5 | 2 | 3 | 15 | 9 | 17 | 5 | 50.0% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 5 | 11 | 2 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 2 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 5 | 2 | 5 | 4 | 14 | 8 | 30.0% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 1 | 9 | 5 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 3 | 5 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 3 | 0 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เครมเซ่อ
61 - 77
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
เครมเซ่อ
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เครมเซ่อ
WWLWWL
ยิงได้2.17
เสีย1.17
เตะมุม3.50
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%44.33
เวียเนอร์ วิคตอเรีย
DWWWWD
ยิงได้1.83
เสีย0.33
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%41.83