ราคาบอล คู่ เครมเซ่อ vs เวียนเนอร์ เอสซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | -0.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.88 | -0.75 | 0.93 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.6 | 3.8 | 1.73 |
| Bet365 | 3.25 | 3.75 | 1.83 |
| Easybet | 3.8 | 3.8 | 1.7 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3.7 | 3.6 | 1.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เครมเซ่อ vs เวียนเนอร์ เอสซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เครมเซ่อ
3-2-4
เวียนเนอร์ เอสซี
6-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เครมเซ่อ
13 : 12
เวียนเนอร์ เอสซี
21 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เครมเซ่อ
33.3%
เวียนเนอร์ เอสซี
66.7%
เครมเซ่อ
| รวม | 9 | 3 | 2 | 4 | 13 | 12 | 11 | 9 | 33.3% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 3 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 9 | 4 | 13 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 7 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 5 | 0 | 4 | 9 | 4 | 15 | 5 | 55.6% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 1 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 3 | 6 | 8 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 3 | 9 | 50.0% |
เวียนเนอร์ เอสซี
| รวม | 9 | 6 | 1 | 2 | 21 | 7 | 19 | 2 | 66.7% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 3 | 10 | 2 | 60.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 4 | 9 | 4 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 6 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 6 | 2 | 1 | 11 | 3 | 20 | 2 | 66.7% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 1 | 11 | 1 | 60.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 2 | 9 | 4 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 2 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เครมเซ่อ
45 - 65
เวียนเนอร์ เอสซี
เครมเซ่อ
เวียนเนอร์ เอสซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เครมเซ่อ
WLWWLL
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง3.50
ครองบอล%45.33
เวียนเนอร์ เอสซี
WLWDLW
ยิงได้2.33
เสีย1.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%54.67