ราคาบอล คู่ เครมเซ่อ vs แมตเตอร์สเบิร์ก ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.05 | 3.4 | 3 |
| Bet365 | 2 | 3.6 | 3 |
| Easybet | 2 | 3.6 | 3 |
| Vcbet | 1.91 | 3.2 | 2.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.15 | 3.4 | 2.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Vcbet | 0.71 | 3 | 0.63 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เครมเซ่อ vs แมตเตอร์สเบิร์ก
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เครมเซ่อ
2-2-4
แมตเตอร์สเบิร์ก
3-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เครมเซ่อ
10 : 12
แมตเตอร์สเบิร์ก
11 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เครมเซ่อ
25.0%
แมตเตอร์สเบิร์ก
37.5%
เครมเซ่อ
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 10 | 12 | 8 | 14 | 25.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 9 | 4 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 4 | 0 | 4 | 6 | 4 | 12 | 6 | 50.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 1 | 6 | 8 | 66.7% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 3 | 6 | 8 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 3 | 9 | 50.0% |
แมตเตอร์สเบิร์ก
| รวม | 8 | 3 | 1 | 4 | 11 | 10 | 10 | 11 | 37.5% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 5 | 7 | 4 | 40.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 7 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 1 | 4 | 6 | 7 | 10 | 12 | 37.5% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 4 | 6 | 9 | 40.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เครมเซ่อ
46 - 64
แมตเตอร์สเบิร์ก
เครมเซ่อ
แมตเตอร์สเบิร์ก
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เครมเซ่อ
LWWLLD
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง3.67
ครองบอล%43.17
แมตเตอร์สเบิร์ก
DLWWWL
ยิงได้1.83
เสีย1.17
เตะมุม5.67
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%50.83