ราคาบอล คู่ สุรนารี แบล็คแคท เอฟซี vs อุบล ครัวนภัทร เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | -0.25 | 0.78 |
| Easybet | 1.04 | -0.25 | 0.79 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.95 | -0.25 | 0.71 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.25 | 3.3 | 2 |
| Bet365 | 3.2 | 3.3 | 2 |
| Easybet | 3.2 | 3.3 | 2 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.25 | 3.35 | 2.05 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1 | 2.5 | 0.73 |
| Bet365 | 0.8 | 2.25 | 1 |
| Easybet | 0.82 | 2.25 | 1.02 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.73 | 2.25 | 0.92 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สุรนารี แบล็คแคท เอฟซี vs อุบล ครัวนภัทร เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สุรนารี แบล็คแคท เอฟซี
4-4-13
อุบล ครัวนภัทร เอฟซี
9-6-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สุรนารี แบล็คแคท เอฟซี
24 : 50
อุบล ครัวนภัทร เอฟซี
28 : 28
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สุรนารี แบล็คแคท เอฟซี
19.0%
อุบล ครัวนภัทร เอฟซี
40.9%
สุรนารี แบล็คแคท เอฟซี
| รวม | 21 | 4 | 4 | 13 | 24 | 50 | 16 | 10 | 19.0% |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 13 | 22 | 9 | 10 | 18.2% | |
| 10 | 2 | 1 | 7 | 11 | 28 | 7 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 4 | 11 | 6 | 12 | 18 | 23 | 7 | 19.0% |
| 11 | 1 | 8 | 2 | 7 | 9 | 11 | 9 | 9.1% | |
| 10 | 3 | 3 | 4 | 5 | 9 | 12 | 6 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
อุบล ครัวนภัทร เอฟซี
| รวม | 22 | 9 | 6 | 7 | 28 | 28 | 33 | 4 | 40.9% |
| 11 | 6 | 3 | 2 | 15 | 11 | 21 | 4 | 54.5% | |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 13 | 17 | 12 | 8 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 3 | 13 | 6 | 9 | 11 | 22 | 8 | 13.6% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 5 | 7 | 11 | 10 | 18.2% | |
| 11 | 1 | 8 | 2 | 4 | 4 | 11 | 7 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สุรนารี แบล็คแคท เอฟซี
33 - 60
อุบล ครัวนภัทร เอฟซี
สุรนารี แบล็คแคท เอฟซี
อุบล ครัวนภัทร เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สุรนารี แบล็คแคท เอฟซี
DWLWLL
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%29.33
อุบล ครัวนภัทร เอฟซี
LWWWLW
ยิงได้2.33
เสีย1.50
เตะมุม0.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%17.67