ราคาบอล คู่ โคโลญจน์ (ยู 19) vs อินเตอร์ มิลาน(ยู19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 0.25 | 0.92 |
| Macauslot | 0.58 | 0 | 1.12 |
| Crown | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.84 | 0.25 | 0.94 |
| Vcbet | 0.86 | 0.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.88 | 0.25 | 0.92 |
| 12bet | 0.88 | 0.25 | 0.92 |
| 18Bet | 0.79 | 0.25 | 0.95 |
| Interwetten | 0.65 | 0 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.02 | 3.4 | 2.75 |
| Macauslot | 2 | 3.4 | 2.6 |
| Crown | 2.05 | 3.75 | 2.73 |
| Ladbrokes | 2.1 | 3.6 | 2.8 |
| Bet365 | 2.05 | 4.33 | 2.7 |
| Easybet | 2.05 | 3.6 | 2.7 |
| Vcbet | 2.1 | 3.75 | 2.9 |
| Mansion88 | 2.02 | 3.55 | 2.83 |
| 12bet | 2.02 | 3.55 | 2.83 |
| 18Bet | 2 | 4.3 | 2.8 |
| Interwetten | 2.2 | 3.6 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.74 | 3 | 1.06 |
| Macauslot | 0.84 | 3.25 | 0.78 |
| Crown | 0.89 | 3.25 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.92 | 3.25 | 0.87 |
| Easybet | 0.92 | 3.25 | 0.87 |
| Vcbet | 0.92 | 3.25 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.69 | 3 | 1.12 |
| 12bet | 0.69 | 3 | 1.12 |
| 18Bet | 0.9 | 3.25 | 0.84 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โคโลญจน์ (ยู 19) vs อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โคโลญจน์ (ยู 19)
9-2-1
อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โคโลญจน์ (ยู 19)
29 : 9
อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โคโลญจน์ (ยู 19)
75.0%
อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
0.0%
โคโลญจน์ (ยู 19)
| รวม | 12 | 9 | 2 | 1 | 29 | 9 | 29 | 1 | 75.0% |
| 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 4 | 16 | 1 | 83.3% | |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 5 | 13 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 5 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 8 | 3 | 1 | 14 | 5 | 27 | 1 | 66.7% |
| 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 2 | 14 | 2 | 66.7% | |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% |
อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โคโลญจน์ (ยู 19)
73 - 37
อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
โคโลญจน์ (ยู 19)
อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โคโลญจน์ (ยู 19)
WWWWDW
ยิงได้3.67
เสีย0.83
เตะมุม1.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%16.67
อินเตอร์ มิลาน(ยู19)
WLWWDD
ยิงได้2.33
เสีย1.33
เตะมุม6.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%49.17