ราคาบอล คู่ กิเรียท ยาม เอสซี vs คาฟร์ กาซิม ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 0.5 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 0.5 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| Easybet | 1.03 | 0.75 | 0.78 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.77 | 0.5 | 0.99 |
| 12bet | 0.77 | 0.5 | 0.99 |
| 18Bet | 0.8 | 0.5 | 1.02 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.76 | 3.31 | 3.57 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.75 | 3.5 | 3.4 |
| Ladbrokes | 1.75 | 3.5 | 3.75 |
| Bet365 | 1.75 | 3.6 | 3.7 |
| Easybet | 1.72 | 3.6 | 3.8 |
| Vcbet | 1.67 | 3.25 | 3.4 |
| Mansion88 | 1.77 | 3.6 | 3.6 |
| 12bet | 1.77 | 3.6 | 3.6 |
| 18Bet | 1.83 | 3.9 | 3.9 |
| Interwetten | 1.8 | 3.65 | 3.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 2.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 2.75 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.88 | 2.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.86 | 2.75 | 0.9 |
| Vcbet | 0.66 | 2.75 | 0.68 |
| Mansion88 | 0.83 | 2.75 | 0.93 |
| 12bet | 0.83 | 2.75 | 0.93 |
| 18Bet | 0.86 | 2.75 | 0.94 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กิเรียท ยาม เอสซี vs คาฟร์ กาซิม
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กิเรียท ยาม เอสซี
5-1-3
คาฟร์ กาซิม
4-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กิเรียท ยาม เอสซี
25 : 15
คาฟร์ กาซิม
12 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กิเรียท ยาม เอสซี
55.6%
คาฟร์ กาซิม
44.4%
กิเรียท ยาม เอสซี
| รวม | 9 | 5 | 1 | 3 | 25 | 15 | 16 | 6 | 55.6% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 3 | 9 | 4 | 75.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 15 | 12 | 7 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 9 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 2 | 3 | 10 | 8 | 14 | 6 | 44.4% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 3 | 75.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 7 | 4 | 13 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% |
คาฟร์ กาซิม
| รวม | 9 | 4 | 1 | 4 | 12 | 9 | 13 | 8 | 44.4% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 3 | 7 | 7 | 50.0% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 6 | 6 | 10 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 5 | 2 | 2 | 3 | 11 | 8 | 22.2% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 8 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กิเรียท ยาม เอสซี
66 - 54
คาฟร์ กาซิม
กิเรียท ยาม เอสซี
คาฟร์ กาซิม
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กิเรียท ยาม เอสซี
DWWWLW
ยิงได้2.83
เสีย1.50
เตะมุม3.83
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%52.83
คาฟร์ กาซิม
LWWWLD
ยิงได้1.17
เสีย0.83
เตะมุม5.17
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%52.17