ราคาบอล คู่ กิเรียท ยาม เอสซี vs ไอออนนิ โมดิอิน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.81 | 0.75 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0.75 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.75 | 1 |
| Easybet | 1.25 | 1.25 | 0.63 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.73 | 0.75 | 1.03 |
| 12bet | 0.73 | 0.75 | 1.03 |
| 18Bet | 1.06 | 1 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.58 | 3.52 | 4.26 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.6 | 3.75 | 3.9 |
| Ladbrokes | 1.6 | 3.9 | 4.33 |
| Bet365 | 1.62 | 3.7 | 4.33 |
| Easybet | 1.58 | 3.8 | 4.5 |
| Vcbet | 1.53 | 3.4 | 4 |
| Mansion88 | 1.57 | 3.9 | 4.4 |
| 12bet | 1.57 | 3.9 | 4.4 |
| 18Bet | 1.66 | 4.1 | 4.6 |
| Interwetten | 1.65 | 3.8 | 4.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 2.75 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.72 | 2.75 | 0.98 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 0.91 | 2.75 | 0.85 |
| Vcbet | 0.64 | 2.75 | 0.69 |
| Mansion88 | 0.76 | 2.75 | 1 |
| 12bet | 0.76 | 2.75 | 1 |
| 18Bet | 1.06 | 3 | 0.77 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กิเรียท ยาม เอสซี vs ไอออนนิ โมดิอิน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กิเรียท ยาม เอสซี
2-0-3
ไอออนนิ โมดิอิน
1-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กิเรียท ยาม เอสซี
15 : 10
ไอออนนิ โมดิอิน
7 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กิเรียท ยาม เอสซี
40.0%
ไอออนนิ โมดิอิน
20.0%
กิเรียท ยาม เอสซี
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 15 | 10 | 6 | 9 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 1 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 10 | 9 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 15 | 10 | 6 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 9 | 40.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 7 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 40.0% |
ไอออนนิ โมดิอิน
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | 5 | 11 | 20.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 7 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | 5 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 4 | 3 | 13 | 0.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 4 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กิเรียท ยาม เอสซี
59 - 40
ไอออนนิ โมดิอิน
กิเรียท ยาม เอสซี
ไอออนนิ โมดิอิน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กิเรียท ยาม เอสซี
LWLLWD
ยิงได้2.67
เสีย1.83
เตะมุม5.33
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%56.50
ไอออนนิ โมดิอิน
LDDWLL
ยิงได้1.17
เสีย1.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง3.83
ครองบอล%49.17