ราคาบอล คู่ คฟาร์ ซาบา 1928 vs กิเรียท ยาม เอสซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -1.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.81 | -1.25 | 0.95 |
| 12bet | 0.81 | -1.25 | 0.95 |
| 18Bet | 0.96 | -1 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 4.8 | 4.2 | 1.5 |
| Bet365 | 5 | 4.33 | 1.48 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 4.6 | 3.75 | 1.4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 5 | 4.3 | 1.58 |
| Interwetten | 4.7 | 4.2 | 1.53 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 0.88 | 3.25 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.68 | 3.25 | 0.65 |
| Mansion88 | 0.86 | 3.25 | 0.9 |
| 12bet | 0.86 | 3.25 | 0.9 |
| 18Bet | 0.92 | 3.25 | 0.91 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คฟาร์ ซาบา 1928 vs กิเรียท ยาม เอสซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คฟาร์ ซาบา 1928
1-1-6
กิเรียท ยาม เอสซี
6-1-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คฟาร์ ซาบา 1928
8 : 14
กิเรียท ยาม เอสซี
28 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คฟาร์ ซาบา 1928
12.5%
กิเรียท ยาม เอสซี
54.5%
คฟาร์ ซาบา 1928
| รวม | 8 | 1 | 1 | 6 | 8 | 14 | 4 | 16 | 12.5% |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 9 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 5 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 11 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 4 | 2 | 4 | 6 | 10 | 9 | 25.0% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 20.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 4 | 7 | 16.7% |
กิเรียท ยาม เอสซี
| รวม | 11 | 6 | 1 | 4 | 28 | 21 | 19 | 6 | 54.5% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 4 | 12 | 4 | 80.0% | |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 16 | 17 | 7 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 11 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 5 | 2 | 4 | 13 | 11 | 17 | 6 | 45.5% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 2 | 13 | 2 | 80.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 9 | 4 | 14 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คฟาร์ ซาบา 1928
27 - 66
กิเรียท ยาม เอสซี
คฟาร์ ซาบา 1928
กิเรียท ยาม เอสซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คฟาร์ ซาบา 1928
LLWLDL
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%46.33
กิเรียท ยาม เอสซี
LWDWWW
ยิงได้2.17
เสีย1.83
เตะมุม4.83
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%50.17