ราคาบอล คู่ กัตตากอร์กอน vs เอฟซี โลชิน ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
49%
อัตราครองบอล
51%
33
บุก
44
7
บุกอันตราย
7
19
จำนวนการยิง
26
4
ยิงเข้ากรอบ
5
7
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.84 | 0 | 1 |
| 18Bet | 1.05 | 0.25 | 0.64 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.4 | 3.1 | 2.61 |
| 18Bet | 2.4 | 3.1 | 2.75 |
| Interwetten | 2.45 | 3.1 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.03 | 2.5 | 0.79 |
| 18Bet | 0.73 | 2.25 | 0.92 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ กัตตากอร์กอน vs เอฟซี โลชิน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
กัตตากอร์กอน
11-3-7
เอฟซี โลชิน
11-5-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
กัตตากอร์กอน
27 : 20
เอฟซี โลชิน
34 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
กัตตากอร์กอน
52.4%
เอฟซี โลชิน
50.0%
กัตตากอร์กอน
| รวม | 21 | 11 | 3 | 7 | 27 | 20 | 36 | 7 | 52.4% |
| 10 | 5 | 1 | 4 | 14 | 15 | 16 | 7 | 50.0% | |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 13 | 5 | 20 | 5 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 11 | 4 | 10 | 9 | 29 | 7 | 28.6% |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 5 | 7 | 13 | 9 | 30.0% | |
| 11 | 3 | 7 | 1 | 5 | 2 | 16 | 7 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
เอฟซี โลชิน
| รวม | 22 | 11 | 5 | 6 | 34 | 26 | 38 | 6 | 50.0% |
| 11 | 5 | 4 | 2 | 16 | 11 | 19 | 6 | 45.5% | |
| 11 | 6 | 1 | 4 | 18 | 15 | 19 | 6 | 54.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 8 | 8 | 6 | 13 | 9 | 32 | 5 | 36.4% |
| 11 | 4 | 4 | 3 | 5 | 5 | 16 | 5 | 36.4% | |
| 11 | 4 | 4 | 3 | 8 | 4 | 16 | 6 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
กัตตากอร์กอน
50 - 63
เอฟซี โลชิน
กัตตากอร์กอน
เอฟซี โลชิน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
กัตตากอร์กอน
WLWLLL
ยิงได้1.33
เสีย1.83
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%40.00
เอฟซี โลชิน
WWLLDW
ยิงได้1.67
เสีย1.50
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%33.17