ราคาบอล คู่ คาเตอเลอร์ โตยามา vs คอนซาโดล ซัปโปโร ไฮไลท์ สถิติทีม
เจลีก ดิวิชัน 2
25 ต.ค. 2569 12:00 น.
🎬 ไฮไลท์
📊 สถิติ
62%
อัตราครองบอล
38%
115
บุก
78
17
บุกอันตราย
5
69
จำนวนการยิง
42
7
ยิงเข้ากรอบ
1
10
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 0.75 | 0.89 |
| Macauslot | 0.94 | 0.75 | 0.84 |
| Crown | 1.04 | 0.75 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.5 | 0.98 |
| Easybet | 1.08 | 0.75 | 0.78 |
| Vcbet | 0.96 | 0.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 1.17 | 0.75 | 0.75 |
| 12bet | 0.93 | 0.75 | 0.97 |
| 18Bet | 0.92 | 0.75 | 0.82 |
| Interwetten | 0.7 | 0.5 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.77 | 3.83 | 3.93 |
| Macauslot | 1.72 | 3.78 | 3.58 |
| Crown | 1.82 | 4 | 3.55 |
| Ladbrokes | 1.7 | 3.7 | 3.8 |
| Bet365 | 1.73 | 3.9 | 4.2 |
| Easybet | 1.82 | 3.8 | 4 |
| Vcbet | 1.75 | 3.9 | 4 |
| Mansion88 | 1.86 | 3.7 | 3.4 |
| 12bet | 1.72 | 3.85 | 3.85 |
| 18Bet | 1.81 | 3.8 | 3.8 |
| Interwetten | 1.7 | 3.85 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 3 | 0.98 |
| Macauslot | 0.81 | 3 | 0.91 |
| Crown | 0.83 | 3 | 1.03 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.83 | 3 | 0.98 |
| Easybet | 0.86 | 3 | 1.01 |
| Vcbet | 0.84 | 3 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.87 | 3 | 1.01 |
| 12bet | 0.87 | 3 | 1.01 |
| 18Bet | 0.83 | 3 | 0.92 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คาเตอเลอร์ โตยามา vs คอนซาโดล ซัปโปโร
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คาเตอเลอร์ โตยามา
6-4-2
คอนซาโดล ซัปโปโร
4-2-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คาเตอเลอร์ โตยามา
23 : 11
คอนซาโดล ซัปโปโร
15 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คาเตอเลอร์ โตยามา
50.0%
คอนซาโดล ซัปโปโร
33.3%
คาเตอเลอร์ โตยามา
| รวม | 12 | 6 | 4 | 2 | 23 | 11 | 22 | 3 | 50.0% |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 11 | 8 | 7 | 15 | 16.7% | |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 3 | 15 | 1 | 83.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 12 | 6 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 5 | 4 | 3 | 8 | 7 | 19 | 5 | 41.7% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 6 | 10 | 7 | 50.0% | |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
คอนซาโดล ซัปโปโร
| รวม | 12 | 4 | 2 | 6 | 15 | 19 | 14 | 14 | 33.3% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 10 | 10 | 12 | 50.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 9 | 4 | 16 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 3 | 5 | 4 | 5 | 9 | 14 | 15 | 25.0% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 4 | 8 | 12 | 33.3% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 11 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คาเตอเลอร์ โตยามา
60 - 48
คอนซาโดล ซัปโปโร
คาเตอเลอร์ โตยามา
คอนซาโดล ซัปโปโร
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คาเตอเลอร์ โตยามา
WDDWLD
ยิงได้2.00
เสีย1.50
เตะมุม4.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%48.17
คอนซาโดล ซัปโปโร
WWLWLL
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม5.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%52.50
👥 ตัวจริง
คาเตอเลอร์ โตยามา 3-4-2-1
1Toshiki Hirao
27Min-woo Kang
56Okamoto S.
23Nishiya S.
28Sho Fuseya
14Shunsuke Tanimoto
34Genta Takenaka
8Daichi Matsuoka
11Kim T.
9Tsubasa Yoshihira
39Manato Furukawa
คอนซาโดล ซัปโปโร 3-4-2-1
47Nishino S.
24Tomoki Tagawa
5Junya Imase
31Bong-jo Koh
55Kunitake Y.
2Haruto Matsumoto
32Shun Mizoguchi
13เคอิจิโร่ โอกาว่า
6Sera S.
33Yoshiki Takahashi
15Tsuboi K.