ราคาบอล คู่ แคนซัส ซิตี้ เคอร์เรนท์(ญ) vs เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ฟุตบอลอาชีพ สหรัฐอเมริกา(ญ)
26 ก.ย. 2569 23:30 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.69 | 0.25 | 1.01 |
| Crown | 0.68 | 0.25 | 1.16 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.96 | 0.5 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.97 | 0.5 | 0.87 |
| 12bet | 0.97 | 0.5 | 0.87 |
| 18Bet | 0.87 | 0.5 | 0.77 |
| Interwetten | 0.95 | 0.5 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.89 | 3.55 | 2.7 |
| Crown | 1.94 | 3.75 | 2.97 |
| Ladbrokes | 1.85 | 3.7 | 3.2 |
| Bet365 | 1.85 | 3.75 | 3.25 |
| Easybet | 1.86 | 3.8 | 2.9 |
| Vcbet | 1.8 | 3.4 | 2.9 |
| Mansion88 | 1.97 | 3.65 | 2.96 |
| 12bet | 1.97 | 3.65 | 2.96 |
| 18Bet | 2 | 3.7 | 3 |
| Interwetten | 1.97 | 3.7 | 3.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.88 | 3.25 | 0.74 |
| Crown | 0.97 | 3.25 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.91 | 3.25 | 0.91 |
| Vcbet | 0.69 | 3.25 | 0.64 |
| Mansion88 | 0.91 | 3.25 | 0.91 |
| 12bet | 0.91 | 3.25 | 0.91 |
| 18Bet | 0.82 | 3.25 | 0.82 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แคนซัส ซิตี้ เคอร์เรนท์(ญ) vs เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แคนซัส ซิตี้ เคอร์เรนท์(ญ)
11-5-9
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
9-8-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แคนซัส ซิตี้ เคอร์เรนท์(ญ)
39 : 36
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
41 : 33
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แคนซัส ซิตี้ เคอร์เรนท์(ญ)
44.0%
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
36.0%
แคนซัส ซิตี้ เคอร์เรนท์(ญ)
| รวม | 25 | 11 | 5 | 9 | 39 | 36 | 38 | 9 | 44.0% |
| 12 | 8 | 4 | 0 | 28 | 12 | 28 | 1 | 66.7% | |
| 13 | 3 | 1 | 9 | 11 | 24 | 10 | 14 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 7 | 9 | 9 | 19 | 19 | 30 | 9 | 28.0% |
| 12 | 4 | 4 | 4 | 12 | 8 | 16 | 8 | 33.3% | |
| 13 | 3 | 5 | 5 | 7 | 11 | 14 | 11 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 6 | 5 | 16.7% |
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
| รวม | 25 | 9 | 8 | 8 | 41 | 33 | 35 | 10 | 36.0% |
| 13 | 6 | 4 | 3 | 25 | 18 | 22 | 6 | 46.2% | |
| 12 | 3 | 4 | 5 | 16 | 15 | 13 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 16 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 25 | 8 | 11 | 6 | 16 | 12 | 35 | 7 | 32.0% |
| 13 | 6 | 5 | 2 | 10 | 4 | 23 | 3 | 46.2% | |
| 12 | 2 | 6 | 4 | 6 | 8 | 12 | 13 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 2 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แคนซัส ซิตี้ เคอร์เรนท์(ญ)
48 - 66
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
แคนซัส ซิตี้ เคอร์เรนท์(ญ)
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แคนซัส ซิตี้ เคอร์เรนท์(ญ)
LDWWDL
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%45.83
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
WDDWWL
ยิงได้2.67
เสีย1.33
เตะมุม4.17
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%54.67