ราคาบอล คู่ คามาทามาเร่ ซานูกิ vs ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | -0.75 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.05 | -0.75 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.95 | -0.75 | 0.88 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.99 | -0.75 | 0.85 |
| 12bet | 0.99 | -0.75 | 0.89 |
| 18Bet | 0.87 | -0.75 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.2 | 3.5 | 1.67 |
| Macauslot | |||
| Crown | 4.55 | 3.95 | 1.6 |
| Ladbrokes | 4.2 | 3.6 | 1.65 |
| Bet365 | 4.33 | 3.75 | 1.62 |
| Easybet | 4.4 | 3.7 | 1.65 |
| Vcbet | 4 | 3.3 | 1.55 |
| Mansion88 | 4.45 | 3.6 | 1.68 |
| 12bet | 4.4 | 3.55 | 1.69 |
| 18Bet | 4.8 | 3.7 | 1.62 |
| Interwetten | 4 | 3.6 | 1.73 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 2.75 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 2.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.93 | 2.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.96 | 2.75 | 0.91 |
| Vcbet | 0.69 | 2.75 | 0.64 |
| Mansion88 | 0.96 | 2.75 | 0.86 |
| 12bet | 0.96 | 2.75 | 0.9 |
| 18Bet | 0.83 | 2.75 | 0.81 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คามาทามาเร่ ซานูกิ vs ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คามาทามาเร่ ซานูกิ
1-2-8
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
4-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คามาทามาเร่ ซานูกิ
12 : 23
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
17 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คามาทามาเร่ ซานูกิ
9.1%
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
36.4%
คามาทามาเร่ ซานูกิ
| รวม | 11 | 1 | 2 | 8 | 12 | 23 | 5 | 19 | 9.1% |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 6 | 14 | 1 | 20 | 0.0% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 9 | 4 | 14 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 13 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 1 | 4 | 6 | 5 | 10 | 7 | 18 | 9.1% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 5 | 4 | 18 | 20.0% | |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 8 | 2 | 0.0% |
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
| รวม | 11 | 4 | 2 | 5 | 17 | 15 | 14 | 11 | 36.4% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 9 | 8 | 6 | 13 | 40.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 2 | 6 | 3 | 4 | 6 | 12 | 15 | 18.2% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 17 | 20.0% | |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 6 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คามาทามาเร่ ซานูกิ
31 - 66
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
คามาทามาเร่ ซานูกิ
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คามาทามาเร่ ซานูกิ
LLDLLL
ยิงได้1.00
เสีย2.17
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%46.17
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
LDWLWL
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%45.33