ราคาบอล คู่ คาฟร์ กาซิม vs บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | -1.25 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | -1 | 0.7 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -1.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.83 | -1.25 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.11 | -1 | 0.66 |
| 12bet | 1.11 | -1 | 0.66 |
| 18Bet | 0.86 | -1.25 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 5.5 | 4.06 | 1.37 |
| Macauslot | |||
| Crown | 5 | 4.2 | 1.4 |
| Ladbrokes | 5.5 | 4.33 | 1.44 |
| Bet365 | 5.25 | 4.2 | 1.44 |
| Easybet | 5.6 | 4.3 | 1.42 |
| Vcbet | 5 | 3.75 | 1.36 |
| Mansion88 | 5.2 | 4.35 | 1.43 |
| 12bet | 5.2 | 4.35 | 1.43 |
| 18Bet | 5.75 | 4.4 | 1.51 |
| Interwetten | 5.5 | 4.4 | 1.43 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 3 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.65 | 2.75 | 1.05 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Easybet | 0.96 | 3 | 0.8 |
| Vcbet | 0.67 | 3 | 0.66 |
| Mansion88 | 0.58 | 2.75 | 1.22 |
| 12bet | 0.58 | 2.75 | 1.21 |
| 18Bet | 0.83 | 3 | 0.97 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คาฟร์ กาซิม vs บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คาฟร์ กาซิม
4-1-3
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
6-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คาฟร์ กาซิม
12 : 8
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
19 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คาฟร์ กาซิม
50.0%
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
75.0%
คาฟร์ กาซิม
| รวม | 8 | 4 | 1 | 3 | 12 | 8 | 13 | 8 | 50.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 2 | 7 | 7 | 66.7% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 6 | 6 | 9 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 4 | 2 | 2 | 3 | 10 | 8 | 25.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 9 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 10 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 33.3% |
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
| รวม | 8 | 6 | 2 | 0 | 19 | 7 | 20 | 2 | 75.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 3 | 8 | 5 | 50.0% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 13 | 4 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 5 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 4 | 4 | 0 | 10 | 3 | 16 | 4 | 50.0% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 6 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 2 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 1 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คาฟร์ กาซิม
51 - 66
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
คาฟร์ กาซิม
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คาฟร์ กาซิม
WWWLDL
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม5.50
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%53.17
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
WWDDWD
ยิงได้1.67
เสีย1.00
เตะมุม7.50
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%59.33