ราคาบอล คู่ Jungnang Chorus Mustang FC vs ฮามาน เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | 0.75 | 0.95 |
| Easybet | 1.04 | 1 | 0.75 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.6 | 4 | 4.2 |
| Bet365 | 1.6 | 4 | 4.1 |
| Easybet | 1.6 | 4 | 4.1 |
| Vcbet | 1.53 | 3.4 | 4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.75 |
| Easybet | 0.75 | 2.75 | 1.04 |
| Vcbet | 0.73 | 3 | 0.57 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ Jungnang Chorus Mustang FC vs ฮามาน เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
Jungnang Chorus Mustang FC
10-4-7
ฮามาน เอฟซี
6-2-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
Jungnang Chorus Mustang FC
38 : 27
ฮามาน เอฟซี
24 : 35
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
Jungnang Chorus Mustang FC
47.6%
ฮามาน เอฟซี
30.0%
Jungnang Chorus Mustang FC
| รวม | 21 | 10 | 4 | 7 | 38 | 27 | 34 | 4 | 47.6% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 14 | 14 | 7 | 36.4% | |
| 10 | 6 | 2 | 2 | 23 | 13 | 20 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 6 | 9 | 6 | 11 | 12 | 27 | 6 | 28.6% |
| 11 | 2 | 6 | 3 | 4 | 5 | 12 | 10 | 18.2% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 7 | 7 | 15 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 50.0% |
ฮามาน เอฟซี
| รวม | 20 | 6 | 2 | 12 | 24 | 35 | 20 | 11 | 30.0% |
| 11 | 3 | 1 | 7 | 15 | 23 | 10 | 10 | 27.3% | |
| 9 | 3 | 1 | 5 | 9 | 12 | 10 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 12 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 5 | 6 | 9 | 7 | 12 | 21 | 11 | 25.0% |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 5 | 8 | 12 | 11 | 27.3% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 2 | 4 | 9 | 11 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
Jungnang Chorus Mustang FC
67 - 40
ฮามาน เอฟซี
Jungnang Chorus Mustang FC
ฮามาน เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
Jungnang Chorus Mustang FC
LWWLWW
ยิงได้2.33
เสีย1.33
เตะมุม6.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%48.17
ฮามาน เอฟซี
LWLWLD
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%42.67