ราคาบอล คู่ จินชอน เอชอาร์ เอฟซี vs Jungnang Chorus Mustang FC ไฮไลท์ สถิติทีม
เกาหลีใต้ K4 ลีก
4 ต.ค. 2569 12:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.5 | 0.88 |
| Easybet | 0.94 | 0.5 | 0.83 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.83 | 3.6 | 3.4 |
| Bet365 | 1.85 | 3.7 | 3.2 |
| Easybet | 1.85 | 3.7 | 3.2 |
| Vcbet | 1.8 | 3.2 | 3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | 0.93 | 3 | 0.84 |
| Vcbet | 0.74 | 3 | 0.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ จินชอน เอชอาร์ เอฟซี vs Jungnang Chorus Mustang FC
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
11-5-4
Jungnang Chorus Mustang FC
10-4-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
38 : 20
Jungnang Chorus Mustang FC
38 : 23
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
55.0%
Jungnang Chorus Mustang FC
50.0%
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
| รวม | 20 | 11 | 5 | 4 | 38 | 20 | 38 | 3 | 55.0% |
| 9 | 7 | 1 | 1 | 19 | 6 | 22 | 2 | 77.8% | |
| 11 | 4 | 4 | 3 | 19 | 14 | 16 | 6 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 9 | 9 | 2 | 15 | 6 | 36 | 3 | 45.0% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 6 | 2 | 18 | 3 | 55.6% | |
| 11 | 4 | 6 | 1 | 9 | 4 | 18 | 2 | 36.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 66.7% |
Jungnang Chorus Mustang FC
| รวม | 20 | 10 | 4 | 6 | 38 | 23 | 34 | 4 | 50.0% |
| 11 | 4 | 2 | 5 | 15 | 14 | 14 | 7 | 36.4% | |
| 9 | 6 | 2 | 1 | 23 | 9 | 20 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 6 | 9 | 5 | 11 | 10 | 27 | 7 | 30.0% |
| 11 | 2 | 6 | 3 | 4 | 5 | 12 | 9 | 18.2% | |
| 9 | 4 | 3 | 2 | 7 | 5 | 15 | 4 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
50 - 69
Jungnang Chorus Mustang FC
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
Jungnang Chorus Mustang FC
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
DLWWLD
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%50.33
Jungnang Chorus Mustang FC
WWLWWL
ยิงได้2.50
เสีย1.17
เตะมุม7.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%51.00