ราคาบอล คู่ เจียงซูซูหนิง(ญ) vs เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | -0.25 | 0.73 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | -0.5 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1 | -0.5 | 0.76 |
| 18Bet | 0.91 | -0.25 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.15 | 3.05 | 1.99 |
| Ladbrokes | 3.4 | 3.1 | 2 |
| Bet365 | 3.3 | 3.2 | 2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 4.15 | 3.2 | 1.76 |
| 18Bet | 3.25 | 3.15 | 2.1 |
| Interwetten | 3.5 | 3.1 | 2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 2.25 | 0.76 |
| Ladbrokes | 1.15 | 2.5 | 0.61 |
| Bet365 | 0.95 | 2.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.94 | 2.25 | 0.82 |
| 18Bet | 0.9 | 2.25 | 0.75 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เจียงซูซูหนิง(ญ) vs เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เจียงซูซูหนิง(ญ)
6-1-5
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
6-4-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เจียงซูซูหนิง(ญ)
15 : 14
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
20 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เจียงซูซูหนิง(ญ)
50.0%
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
50.0%
เจียงซูซูหนิง(ญ)
| รวม | 12 | 6 | 1 | 5 | 15 | 14 | 19 | 5 | 50.0% |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 9 | 4 | 15 | 3 | 83.3% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 10 | 4 | 8 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 2 | 5 | 5 | 4 | 8 | 11 | 11 | 16.7% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 7 | 33.3% | |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 16.7% |
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
| รวม | 12 | 6 | 4 | 2 | 20 | 10 | 22 | 4 | 50.0% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 5 | 11 | 6 | 50.0% | |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 5 | 11 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 6 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 5 | 5 | 2 | 8 | 3 | 20 | 4 | 41.7% |
| 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 4 | 50.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เจียงซูซูหนิง(ญ)
36 - 67
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
เจียงซูซูหนิง(ญ)
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เจียงซูซูหนิง(ญ)
LLLLWL
ยิงได้0.50
เสีย1.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%42.33
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
DLDDWW
ยิงได้1.17
เสีย1.00
เตะมุม7.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%60.67