ราคาบอล คู่ ชุนนัมดรากอนส์ vs ยอง-อิน เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 0 | 0.99 |
| Macauslot | 0.86 | 0 | 0.84 |
| Crown | 0.97 | 0 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0 | 0.88 |
| Easybet | 0.85 | 0 | 0.98 |
| Vcbet | 0.83 | 0 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.93 | 0 | 0.97 |
| 12bet | 0.93 | 0 | 0.97 |
| 18Bet | 0.89 | 0 | 0.86 |
| Interwetten | 0.5 | -0.5 | 1.3 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.4 | 3.14 | 2.58 |
| Macauslot | 2.3 | 3.31 | 2.27 |
| Crown | 2.54 | 3.45 | 2.39 |
| Ladbrokes | 2.5 | 3.2 | 2.45 |
| Bet365 | 2.5 | 3.1 | 2.5 |
| Easybet | 2.5 | 3.2 | 2.6 |
| Vcbet | 2.5 | 3.3 | 2.6 |
| Mansion88 | 2.51 | 3.25 | 2.53 |
| 12bet | 2.51 | 3.25 | 2.53 |
| 18Bet | 2.6 | 3.35 | 2.55 |
| Interwetten | 2.6 | 3.15 | 2.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 2.5 | 0.95 |
| Macauslot | 0.76 | 2.5 | 0.86 |
| Crown | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.85 | 2.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.87 | 2.5 | 0.95 |
| Vcbet | 0.89 | 2.5 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.95 | 2.5 | 0.93 |
| 12bet | 0.95 | 2.5 | 0.93 |
| 18Bet | 0.86 | 2.5 | 0.89 |
| Interwetten | 0.8 | 2.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชุนนัมดรากอนส์ vs ยอง-อิน เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชุนนัมดรากอนส์
5-9-12
ยอง-อิน เอฟซี
5-12-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชุนนัมดรากอนส์
30 : 44
ยอง-อิน เอฟซี
32 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชุนนัมดรากอนส์
19.2%
ยอง-อิน เอฟซี
19.2%
ชุนนัมดรากอนส์
| รวม | 26 | 5 | 9 | 12 | 30 | 44 | 24 | 14 | 19.2% |
| 12 | 4 | 4 | 4 | 14 | 16 | 16 | 9 | 33.3% | |
| 14 | 1 | 5 | 8 | 16 | 28 | 8 | 17 | 7.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 7 | 10 | 9 | 16 | 17 | 31 | 11 | 26.9% |
| 12 | 4 | 6 | 2 | 6 | 3 | 18 | 10 | 33.3% | |
| 14 | 3 | 4 | 7 | 10 | 14 | 13 | 10 | 21.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
ยอง-อิน เอฟซี
| รวม | 26 | 5 | 12 | 9 | 32 | 37 | 27 | 13 | 19.2% |
| 13 | 2 | 7 | 4 | 15 | 17 | 13 | 12 | 15.4% | |
| 13 | 3 | 5 | 5 | 17 | 20 | 14 | 11 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 8 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 5 | 13 | 8 | 13 | 13 | 28 | 14 | 19.2% |
| 13 | 3 | 6 | 4 | 7 | 7 | 15 | 14 | 23.1% | |
| 13 | 2 | 7 | 4 | 6 | 6 | 13 | 11 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชุนนัมดรากอนส์
54 - 65
ยอง-อิน เอฟซี
ชุนนัมดรากอนส์
ยอง-อิน เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชุนนัมดรากอนส์
LDDWWL
ยิงได้1.17
เสีย1.50
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%46.00
ยอง-อิน เอฟซี
DLDWLW
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%46.17
👥 ตัวจริง
ชุนนัมดรากอนส์ 4-4-2
1ชอย บอง จิน
99Kang-min Jeong
2Yoo Ji Ha
3Kim Joo-Yeop
17Kim B.
11Jeong Ji-Yong
8Park Tae-Yong
34จาง ยุน โฮ
79Mirandinha
14Yun Min-Ho
10วาลดิเวีย
ยอง-อิน เอฟซี 4-2-3-1
22คิม ฮัน-กิล
31Roh Hee Dong
24Cho Young Kwang
32Choo Sang-Hoon
9Ha Nam
22Seok-hyun Hong
16Ho Song
31Min-hyeop Jo
20Tae-in Jung
4คู ฮยอน จุน
44Dong-geon Noh