ราคาบอล คู่ ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2 vs ม็อกโป ซิตี้ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.79 | -0.25 | 0.91 |
| Crown | 0.95 | -0.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.93 | -0.25 | 0.88 |
| Vcbet | 0.86 | -0.25 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.92 | -0.25 | 0.84 |
| 12bet | 0.92 | -0.25 | 0.88 |
| 18Bet | 0.82 | -0.25 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 2.57 | 3.18 | 2.11 |
| Crown | 2.86 | 3.25 | 2.16 |
| Ladbrokes | 2.87 | 3.2 | 2.2 |
| Bet365 | 2.88 | 3.3 | 2.15 |
| Easybet | 3 | 3.3 | 2.18 |
| Vcbet | 3.1 | 3.25 | 2.15 |
| Mansion88 | 3.1 | 3.2 | 2.05 |
| 12bet | 3.1 | 3.2 | 2.05 |
| 18Bet | 2.95 | 3.3 | 2.2 |
| Interwetten | 3 | 3.1 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.88 | 2.5 | 0.74 |
| Crown | 0.99 | 2.5 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.98 | 2.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.98 | 2.5 | 0.83 |
| Vcbet | 0.97 | 2.5 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.97 | 2.5 | 0.79 |
| 12bet | 0.97 | 2.5 | 0.83 |
| 18Bet | 0.88 | 2.5 | 0.76 |
| Interwetten | 0.85 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2 vs ม็อกโป ซิตี้
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
1-7-13
ม็อกโป ซิตี้
3-9-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
21 : 46
ม็อกโป ซิตี้
16 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
4.8%
ม็อกโป ซิตี้
14.3%
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
| รวม | 21 | 1 | 7 | 13 | 21 | 46 | 10 | 14 | 4.8% |
| 10 | 1 | 3 | 6 | 13 | 18 | 6 | 14 | 10.0% | |
| 11 | 0 | 4 | 7 | 8 | 28 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 12 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 2 | 6 | 13 | 9 | 24 | 12 | 14 | 9.5% |
| 10 | 2 | 2 | 6 | 6 | 10 | 8 | 14 | 20.0% | |
| 11 | 0 | 4 | 7 | 3 | 14 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 0.0% |
ม็อกโป ซิตี้
| รวม | 21 | 3 | 9 | 9 | 16 | 34 | 18 | 12 | 14.3% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 9 | 12 | 11 | 12 | 18.2% | |
| 10 | 1 | 4 | 5 | 7 | 22 | 7 | 13 | 10.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 14 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 21 | 2 | 11 | 8 | 6 | 12 | 17 | 13 | 9.5% |
| 11 | 2 | 5 | 4 | 3 | 5 | 11 | 12 | 18.2% | |
| 10 | 0 | 6 | 4 | 3 | 7 | 6 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
41 - 56
ม็อกโป ซิตี้
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
ม็อกโป ซิตี้
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
LLDLLD
ยิงได้0.83
เสีย2.00
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%47.50
ม็อกโป ซิตี้
LWLLLW
ยิงได้0.83
เสีย2.00
เตะมุม5.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%49.33