ราคาบอล คู่ เจชอน ซิติเซ่น เอฟซี vs จินชอน เอชอาร์ เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.2 | 3.5 | 1.91 |
| Bet365 | 3.2 | 3.6 | 1.91 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.1 | 3.13 | 1.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.68 | 2.75 | 0.65 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เจชอน ซิติเซ่น เอฟซี vs จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เจชอน ซิติเซ่น เอฟซี
7-6-6
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
11-4-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เจชอน ซิติเซ่น เอฟซี
25 : 28
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
37 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เจชอน ซิติเซ่น เอฟซี
36.8%
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
57.9%
เจชอน ซิติเซ่น เอฟซี
| รวม | 19 | 7 | 6 | 6 | 25 | 28 | 27 | 6 | 36.8% |
| 9 | 3 | 3 | 3 | 14 | 17 | 12 | 7 | 33.3% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 11 | 11 | 15 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 14 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 7 | 8 | 4 | 14 | 13 | 29 | 4 | 36.8% |
| 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 9 | 13 | 7 | 33.3% | |
| 10 | 4 | 4 | 2 | 7 | 4 | 16 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 7 | 11 | 50.0% |
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
| รวม | 19 | 11 | 4 | 4 | 37 | 19 | 37 | 2 | 57.9% |
| 9 | 7 | 1 | 1 | 19 | 6 | 22 | 2 | 77.8% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 18 | 13 | 15 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 12 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 9 | 8 | 2 | 14 | 5 | 35 | 1 | 47.4% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 6 | 2 | 18 | 3 | 55.6% | |
| 10 | 4 | 5 | 1 | 8 | 3 | 17 | 1 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เจชอน ซิติเซ่น เอฟซี
47 - 64
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
เจชอน ซิติเซ่น เอฟซี
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เจชอน ซิติเซ่น เอฟซี
LWLLLD
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%45.17
จินชอน เอชอาร์ เอฟซี
LWWLDD
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%51.17