ราคาบอล คู่ จาดราน เดคานี vs เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า ไฮไลท์ สถิติทีม
สโลวีเนีย ลิกา 2
10 ต.ค. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
46%
อัตราครองบอล
54%
103
บุก
124
9
บุกอันตราย
6
76
จำนวนการยิง
63
2
ยิงเข้ากรอบ
1
5
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.74 | 0.5 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.8 | 3.4 | 3.75 |
| Bet365 | 1.8 | 3.5 | 3.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.67 | 3.1 | 3.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.78 | 3.5 | 3.9 |
| Interwetten | 1.8 | 3.45 | 3.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.68 | 2.5 | 0.65 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 2.5 | 0.8 |
| Interwetten | 0.85 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ จาดราน เดคานี vs เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
จาดราน เดคานี
3-3-3
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
4-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
จาดราน เดคานี
6 : 6
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
10 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
จาดราน เดคานี
33.3%
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
44.4%
จาดราน เดคานี
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 6 | 12 | 11 | 33.3% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 8 | 11 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 4 | 3 | 4 | 4 | 10 | 11 | 22.2% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 9 | 40.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
| รวม | 9 | 4 | 2 | 3 | 10 | 12 | 14 | 8 | 44.4% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 4 | 10 | 6 | 60.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 8 | 4 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 5 | 5 | 12 | 9 | 33.3% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 1 | 11 | 4 | 60.0% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 4 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
จาดราน เดคานี
63 - 56
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
จาดราน เดคานี
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
จาดราน เดคานี
LWWDLD
ยิงได้0.67
เสีย1.00
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%46.83
เอ็นเค เดรน วอร์นิก้า
DLWDWL
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม5.00
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%55.67