ราคาบอล คู่ ไอออนนิ โมดิอิน vs มัคคาบี้ บีไน ไรน่า ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | -0.25 | 0.77 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | -0.5 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | -0.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.88 | -0.5 | 0.93 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.12 | -0.25 | 0.65 |
| 12bet | 1.12 | -0.25 | 0.65 |
| 18Bet | 0.85 | -0.5 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.03 | 3.24 | 1.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.05 | 3.45 | 1.88 |
| Ladbrokes | 3.2 | 3.4 | 1.95 |
| Bet365 | 3.1 | 3.5 | 1.95 |
| Easybet | 3.4 | 3.6 | 1.89 |
| Vcbet | 3 | 3.13 | 1.83 |
| Mansion88 | 3.5 | 3.55 | 1.82 |
| 12bet | 3.5 | 3.55 | 1.82 |
| 18Bet | 3.45 | 3.7 | 2 |
| Interwetten | 3.3 | 3.4 | 1.97 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 2.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 2.75 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 2.75 | 0.9 |
| Vcbet | 0.64 | 2.75 | 0.69 |
| Mansion88 | 0.82 | 2.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.82 | 2.75 | 0.94 |
| 18Bet | 0.87 | 2.75 | 0.93 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไอออนนิ โมดิอิน vs มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไอออนนิ โมดิอิน
3-2-5
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
4-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไอออนนิ โมดิอิน
15 : 17
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
14 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไอออนนิ โมดิอิน
30.0%
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
40.0%
ไอออนนิ โมดิอิน
| รวม | 10 | 3 | 2 | 5 | 15 | 17 | 11 | 10 | 30.0% |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 5 | 12 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 5 | 10 | 3 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 3 | 5 | 3 | 8 | 9 | 13 | 20.0% |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 6 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 7 | 6 | 33.3% |
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
| รวม | 10 | 4 | 2 | 4 | 14 | 14 | 14 | 8 | 40.0% |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 13 | 4 | 9 | 16.7% | |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 4 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 1 | 5 | 4 | 6 | 9 | 8 | 14 | 10.0% |
| 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 9 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 6 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไอออนนิ โมดิอิน
52 - 67
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
ไอออนนิ โมดิอิน
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไอออนนิ โมดิอิน
WLWLLL
ยิงได้1.67
เสีย2.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%49.17
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
DDLLWW
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%54.83