ราคาบอล คู่ อิปสวิช ทาวน์ vs น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | -0.25 | 0.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | -0.25 | 0.99 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | -0.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.89 | -0.25 | 0.95 |
| Vcbet | 0.85 | -0.25 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.91 | -0.25 | 0.97 |
| 12bet | 0.91 | -0.25 | 0.97 |
| 18Bet | 0.85 | -0.25 | 0.92 |
| Interwetten | 1.2 | 0 | 0.6 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.11 | 3.34 | 2.08 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.05 | 3.65 | 2.29 |
| Ladbrokes | 2.8 | 3.4 | 2.45 |
| Bet365 | 3.1 | 3.3 | 2.25 |
| Easybet | 3.1 | 3.3 | 2.17 |
| Vcbet | 3 | 3.5 | 2.2 |
| Mansion88 | 2.89 | 3.5 | 2.17 |
| 12bet | 2.89 | 3.5 | 2.17 |
| 18Bet | 3 | 3.5 | 2.2 |
| Interwetten | 3.1 | 3.5 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 2.75 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | 2.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.97 | 2.75 | 0.85 |
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.99 | 2.75 | 0.87 |
| 12bet | 0.99 | 2.75 | 0.87 |
| 18Bet | 0.96 | 2.75 | 0.8 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อิปสวิช ทาวน์ vs น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อิปสวิช ทาวน์
3-0-3
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
1-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อิปสวิช ทาวน์
9 : 12
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
5 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อิปสวิช ทาวน์
50.0%
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
16.7%
อิปสวิช ทาวน์
| รวม | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 12 | 9 | 10 | 50.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 7 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 8 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 12 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 15 | 16.7% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 20 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 15 | 16.7% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 19 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 6 | 4 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 11 | 16.7% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 15 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อิปสวิช ทาวน์
56 - 43
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
อิปสวิช ทาวน์
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อิปสวิช ทาวน์
WLLWLL
ยิงได้1.50
เสีย2.50
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%46.00
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
LLWDDL
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%47.67