ราคาบอล คู่ อินเตอร์ มิลาน ยู 23 vs ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 0 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | 0 | 1.05 |
| Easybet | 0.87 | 0 | 0.97 |
| Vcbet | 0.92 | 0 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | 0 | 0.84 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.5 | 3.15 | 2.5 |
| Ladbrokes | 2.4 | 3.1 | 2.6 |
| Bet365 | 2.5 | 3 | 2.6 |
| Easybet | 2.6 | 3.1 | 2.5 |
| Vcbet | 2.63 | 3.2 | 2.55 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.5 | 3.15 | 2.65 |
| Interwetten | 2.55 | 2.95 | 2.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 2.5 | 0.7 |
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.83 | 2.25 | 0.98 |
| Easybet | 0.8 | 2.25 | 1.05 |
| Vcbet | 0.82 | 2.25 | 0.97 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.78 | 2.25 | 0.86 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อินเตอร์ มิลาน ยู 23 vs ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อินเตอร์ มิลาน ยู 23
1-1-1
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
1-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อินเตอร์ มิลาน ยู 23
4 : 6
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
7 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อินเตอร์ มิลาน ยู 23
33.3%
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
33.3%
อินเตอร์ มิลาน ยู 23
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 12 | 33.3% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 5 | 3 | 9 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 14 | 33.3% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 20 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 9 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 33.3% |
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 6 | 5 | 9 | 33.3% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 5 | 5 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 6 | 5 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 6 | 66.7% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 10 | 50.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อินเตอร์ มิลาน ยู 23
60 - 57
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
อินเตอร์ มิลาน ยู 23
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อินเตอร์ มิลาน ยู 23
LDWDDW
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%48.67
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908
DWDLDL
ยิงได้1.83
เสีย2.00
เตะมุม5.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%51.50