ราคาบอล คู่ อินเตอร์ อิบิซา vs ซีอี เมร์คาดัล ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 0.5 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 0.25 | 0.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1 | 0.5 | 0.76 |
| 18Bet | 1 | 0.5 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.01 | 2.9 | 3.24 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.05 | 3 | 3.3 |
| Bet365 | 2.15 | 3.2 | 2.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.1 | 3.1 | 3.4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2 | 3 | 3.5 |
| 18Bet | 2.25 | 3.35 | 3.05 |
| Interwetten | 2.1 | 3 | 3.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 2.25 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.2 | 2.5 | 0.6 |
| Bet365 | 0.95 | 2.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | 2.25 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1 | 2.25 | 0.76 |
| 18Bet | 1 | 2.25 | 0.76 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อินเตอร์ อิบิซา vs ซีอี เมร์คาดัล
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อินเตอร์ อิบิซา
0-0-1
ซีอี เมร์คาดัล
0-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อินเตอร์ อิบิซา
0 : 5
ซีอี เมร์คาดัล
1 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อินเตอร์ อิบิซา
0.0%
ซีอี เมร์คาดัล
0.0%
อินเตอร์ อิบิซา
| รวม | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 5 | 0 | 18 | 0.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 5 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 5 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 17 | 0.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 0.0% |
ซีอี เมร์คาดัล
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อินเตอร์ อิบิซา
39 - 43
ซีอี เมร์คาดัล
อินเตอร์ อิบิซา
ซีอี เมร์คาดัล
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อินเตอร์ อิบิซา
LLLLWW
ยิงได้0.67
เสีย1.83
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%16.33
ซีอี เมร์คาดัล
DDLLWL
ยิงได้0.50
เสีย2.50
เตะมุม0.17
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%6.00