ราคาบอล คู่ อินสติตูเต้ เอฟซี vs HW เวลเดอร์ส ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
10 ต.ค. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
54%
อัตราครองบอล
46%
104
บุก
87
7
บุกอันตราย
4
54
จำนวนการยิง
38
3
ยิงเข้ากรอบ
2
11
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | -0.25 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | -0.25 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.8 | 3.7 | 2 |
| Bet365 | 2.88 | 3.6 | 2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3 | 3.7 | 2.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.85 | 3.8 | 2.1 |
| Interwetten | 2.85 | 3.7 | 2.05 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.98 | 3.25 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.97 | 3.25 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | 3.25 | 0.75 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อินสติตูเต้ เอฟซี vs HW เวลเดอร์ส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อินสติตูเต้ เอฟซี
5-1-4
HW เวลเดอร์ส
5-0-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อินสติตูเต้ เอฟซี
20 : 17
HW เวลเดอร์ส
18 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อินสติตูเต้ เอฟซี
50.0%
HW เวลเดอร์ส
50.0%
อินสติตูเต้ เอฟซี
| รวม | 10 | 5 | 1 | 4 | 20 | 17 | 16 | 6 | 50.0% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 5 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 12 | 9 | 4 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 11 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 9 | 7 | 15 | 5 | 40.0% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 1 | 8 | 6 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 6 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 6 | 9 | 50.0% |
HW เวลเดอร์ส
| รวม | 10 | 5 | 0 | 5 | 18 | 16 | 15 | 7 | 50.0% |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 9 | 5 | 60.0% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 10 | 10 | 6 | 11 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 3 | 3 | 7 | 6 | 15 | 6 | 40.0% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 11 | 20.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อินสติตูเต้ เอฟซี
67 - 40
HW เวลเดอร์ส
อินสติตูเต้ เอฟซี
HW เวลเดอร์ส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อินสติตูเต้ เอฟซี
WLWWWL
ยิงได้2.83
เสีย1.83
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%15.17
HW เวลเดอร์ส
LLLLWL
ยิงได้1.50
เสีย2.83
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%21.50