ราคาบอล คู่ แอตเลติโก้ ฮิวล่า vs เอกซ์เพรสโซ่ โรโจ ไฮไลท์ สถิติทีม
โคลอมเบีย โคปา มัสแตง บี
9 ต.ค. 2569 03:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 0.25 | 0.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 0.25 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Easybet | 0.93 | 0.25 | 0.91 |
| Vcbet | 0.9 | 0.25 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.92 | 0.25 | 0.92 |
| 12bet | 0.92 | 0.25 | 0.92 |
| 18Bet | 0.87 | 0.25 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.15 | 2.89 | 3.21 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.23 | 2.94 | 3 |
| Ladbrokes | 2.15 | 2.9 | 3.2 |
| Bet365 | 2.25 | 3 | 3.4 |
| Easybet | 2.24 | 3 | 3.4 |
| Vcbet | 2.2 | 3 | 3.3 |
| Mansion88 | 2.11 | 2.91 | 3.35 |
| 12bet | 2.11 | 2.91 | 3.35 |
| 18Bet | 2.25 | 2.9 | 3.25 |
| Interwetten | 2.25 | 2.9 | 3.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 2 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 2 | 0.94 |
| Ladbrokes | 1.5 | 2.5 | 0.48 |
| Bet365 | 0.93 | 2 | 0.88 |
| Easybet | 0.94 | 2 | 0.87 |
| Vcbet | 0.91 | 2 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.95 | 2 | 0.87 |
| 12bet | 0.95 | 2 | 0.87 |
| 18Bet | 0.79 | 2 | 0.85 |
| Interwetten | 1.45 | 2.5 | 0.45 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอตเลติโก้ ฮิวล่า vs เอกซ์เพรสโซ่ โรโจ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
7-2-2
เอกซ์เพรสโซ่ โรโจ
6-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
15 : 6
เอกซ์เพรสโซ่ โรโจ
13 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
63.6%
เอกซ์เพรสโซ่ โรโจ
54.5%
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
| รวม | 11 | 7 | 2 | 2 | 15 | 6 | 23 | 2 | 63.6% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 8 | 8 | 40.0% | |
| 6 | 5 | 0 | 1 | 9 | 1 | 15 | 1 | 83.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 6 | 5 | 0 | 8 | 0 | 23 | 1 | 54.5% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 3 | 0 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 0 | 12 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 2 | 0 | 10 | 33.3% |
เอกซ์เพรสโซ่ โรโจ
| รวม | 11 | 6 | 3 | 2 | 13 | 4 | 21 | 3 | 54.5% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 3 | 50.0% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 1 | 10 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 2 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 5 | 2 | 5 | 3 | 17 | 5 | 36.4% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 6 | 33.3% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
72 - 70
เอกซ์เพรสโซ่ โรโจ
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
เอกซ์เพรสโซ่ โรโจ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
WWLWDW
ยิงได้1.50
เสีย0.67
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%47.00
เอกซ์เพรสโซ่ โรโจ
WDWDWL
ยิงได้1.17
เสีย0.33
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%52.17