ราคาบอล คู่ มาบาริ เอฟซี vs คอนซาโดล ซัปโปโร ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.11 | 0 | 0.8 |
| Macauslot | 0.98 | 0 | 0.8 |
| Crown | 1.09 | 0 | 0.79 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.75 | -0.25 | 1.05 |
| Easybet | 0.78 | -0.25 | 1.08 |
| Vcbet | 1.05 | 0 | 0.78 |
| Mansion88 | 1.11 | 0 | 0.8 |
| 12bet | 1.11 | 0 | 0.8 |
| 18Bet | 1.02 | 0 | 0.74 |
| Interwetten | 0.95 | 0 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.8 | 3.29 | 2.37 |
| Macauslot | 2.48 | 3.43 | 2.32 |
| Crown | 2.73 | 3.45 | 2.36 |
| Ladbrokes | 2.6 | 3.2 | 2.4 |
| Bet365 | 2.75 | 3.5 | 2.35 |
| Easybet | 2.7 | 3.3 | 2.4 |
| Vcbet | 2.75 | 3.4 | 2.4 |
| Mansion88 | 2.67 | 3.5 | 2.47 |
| 12bet | 2.67 | 3.5 | 2.47 |
| 18Bet | 2.7 | 3.45 | 2.4 |
| Interwetten | 2.7 | 3.45 | 2.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 2.5 | 1.03 |
| Macauslot | 0.8 | 2.5 | 0.92 |
| Crown | 0.85 | 2.5 | 1.01 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.91 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | 0.8 | 2.5 | 1.05 |
| Vcbet | 0.86 | 2.5 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.83 | 2.5 | 1.05 |
| 12bet | 0.83 | 2.5 | 1.05 |
| 18Bet | 0.79 | 2.5 | 0.96 |
| Interwetten | 0.8 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มาบาริ เอฟซี vs คอนซาโดล ซัปโปโร
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มาบาริ เอฟซี
3-3-8
คอนซาโดล ซัปโปโร
6-2-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มาบาริ เอฟซี
16 : 27
คอนซาโดล ซัปโปโร
17 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มาบาริ เอฟซี
21.4%
คอนซาโดล ซัปโปโร
42.9%
มาบาริ เอฟซี
| รวม | 14 | 3 | 3 | 8 | 16 | 27 | 12 | 19 | 21.4% |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 12 | 5 | 20 | 16.7% | |
| 8 | 2 | 1 | 5 | 8 | 15 | 7 | 15 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 4 | 6 | 4 | 8 | 8 | 18 | 10 | 28.6% |
| 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 19 | 0.0% | |
| 8 | 4 | 2 | 2 | 5 | 3 | 14 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
คอนซาโดล ซัปโปโร
| รวม | 14 | 6 | 2 | 6 | 17 | 19 | 20 | 9 | 42.9% |
| 7 | 4 | 1 | 2 | 9 | 10 | 13 | 6 | 57.1% | |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 8 | 9 | 7 | 10 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 7 | 2 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 14 | 4 | 6 | 4 | 6 | 9 | 18 | 11 | 28.6% |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 3 | 4 | 11 | 7 | 42.9% | |
| 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 5 | 7 | 12 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มาบาริ เอฟซี
51 - 80
คอนซาโดล ซัปโปโร
มาบาริ เอฟซี
คอนซาโดล ซัปโปโร
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มาบาริ เอฟซี
DLLDWW
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%48.50
คอนซาโดล ซัปโปโร
WWWWLW
ยิงได้1.17
เสีย0.33
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%49.67
👥 ตัวจริง
มาบาริ เอฟซี 3-4-2-1
18Ito G.
99Gabriel Gomes Ferreira
3Son T.
39Tsuchiya T.
8โกตา โมริ
7Takafumi Yamada
80Nakai T.
2Umeki R.
14โยชิอากิ โคมาอิ
6Kajiura Y.
10เอดิการ์ จูนิโอ
คอนซาโดล ซัปโปโร 3-4-2-1
47Nishino S.
24Tomoki Tagawa
19Kengo Furuyama
15Kenta Kikuchi
9Takatora Kondo
36Kubo Keito
29Maruyama Yamato
17Mochii K.
30Hayato Shibano
1Tachikawa K.
11Tanque W. d. S.