ราคาบอล คู่ ไอเค อุปซาลา (ญ) vs เยอร์การ์เด้น (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.16 | -1.75 | 0.7 |
| Macauslot | 1.11 | -1.75 | 0.59 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -2 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | -2 | 0.75 |
| Mansion88 | 1.26 | -1.75 | 0.63 |
| 12bet | 1.26 | -1.75 | 0.63 |
| 18Bet | 0.84 | -2 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 9.4 | 6 | 1.17 |
| Macauslot | 14 | 7.2 | 1.03 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 10 | 6.5 | 1.18 |
| Bet365 | 11 | 5.75 | 1.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 15 | 7 | 1.13 |
| Mansion88 | 9.7 | 6.8 | 1.15 |
| 12bet | 9.7 | 6.8 | 1.15 |
| 18Bet | 11 | 6.25 | 1.18 |
| Interwetten | 11 | 7 | 1.17 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 3.25 | 0.98 |
| Macauslot | 0.71 | 3.25 | 0.91 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.93 | 3.5 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.98 | 3.5 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.77 | 3.25 | 1.05 |
| 12bet | 0.77 | 3.25 | 1.05 |
| 18Bet | 0.91 | 3.5 | 0.74 |
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไอเค อุปซาลา (ญ) vs เยอร์การ์เด้น (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไอเค อุปซาลา (ญ)
1-3-15
เยอร์การ์เด้น (ญ)
5-3-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไอเค อุปซาลา (ญ)
13 : 60
เยอร์การ์เด้น (ญ)
21 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไอเค อุปซาลา (ญ)
5.3%
เยอร์การ์เด้น (ญ)
26.3%
ไอเค อุปซาลา (ญ)
| รวม | 19 | 1 | 3 | 15 | 13 | 60 | 6 | 14 | 5.3% |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 8 | 23 | 6 | 14 | 11.1% | |
| 10 | 0 | 0 | 10 | 5 | 37 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 0 | 6 | 1 | 24 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 1 | 5 | 13 | 5 | 34 | 8 | 14 | 5.3% |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 4 | 16 | 7 | 14 | 11.1% | |
| 10 | 0 | 1 | 9 | 1 | 18 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 13 | 2 | 0.0% |
เยอร์การ์เด้น (ญ)
| รวม | 19 | 5 | 3 | 11 | 21 | 32 | 18 | 10 | 26.3% |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 13 | 10 | 9 | 11 | 22.2% | |
| 10 | 3 | 0 | 7 | 8 | 22 | 9 | 11 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 3 | 8 | 8 | 10 | 15 | 17 | 11 | 15.8% |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 6 | 5 | 9 | 13 | 11.1% | |
| 10 | 2 | 2 | 6 | 4 | 10 | 8 | 9 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไอเค อุปซาลา (ญ)
15 - 69
เยอร์การ์เด้น (ญ)
ไอเค อุปซาลา (ญ)
เยอร์การ์เด้น (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไอเค อุปซาลา (ญ)
LLLLLL
ยิงได้0.17
เสีย4.00
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%39.00
เยอร์การ์เด้น (ญ)
LLLWDW
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%48.83