ราคาบอล คู่ ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) vs เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
สวีเดน ดามัลสเวนสคาน
20 ก.ย. 2569 20:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.83 | -0.25 | 0.87 |
| Crown | 0.88 | -0.25 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | -0.25 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | -0.25 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | -0.25 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 2.53 | 3.32 | 2.07 |
| Crown | 2.9 | 3.5 | 2.05 |
| Ladbrokes | 2.87 | 3.3 | 2.1 |
| Bet365 | 3 | 3.4 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.1 | 3.4 | 2.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.05 | 3.4 | 2.1 |
| Interwetten | 3 | 3.4 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.9 | 2.75 | 0.72 |
| Crown | 0.94 | 2.75 | 0.76 |
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 2.5 | 0.94 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) vs เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
2-7-9
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
4-5-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
15 : 28
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
19 : 23
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
11.1%
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
22.2%
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
| รวม | 18 | 2 | 7 | 9 | 15 | 28 | 13 | 13 | 11.1% |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 6 | 16 | 6 | 13 | 11.1% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 9 | 12 | 7 | 12 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 11 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 4 | 6 | 8 | 7 | 15 | 18 | 10 | 22.2% |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 2 | 9 | 8 | 13 | 22.2% | |
| 9 | 2 | 4 | 3 | 5 | 6 | 10 | 6 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
| รวม | 18 | 4 | 5 | 9 | 19 | 23 | 17 | 12 | 22.2% |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 10 | 11 | 8 | 12 | 22.2% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 9 | 12 | 9 | 8 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 3 | 8 | 7 | 7 | 12 | 17 | 12 | 16.7% |
| 9 | 2 | 4 | 3 | 3 | 3 | 10 | 11 | 22.2% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 4 | 9 | 7 | 10 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
47 - 60
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)
LLLDLW
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม6.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%46.50
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
WWLDLL
ยิงได้0.50
เสีย0.83
เตะมุม6.83
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%50.50