ราคาบอล คู่ HW เวลเดอร์ส vs แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
3 ต.ค. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 2.25 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.93 | 2 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 2 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.2 | 6 | 9 |
| Bet365 | 1.2 | 6.5 | 9.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.17 | 6.5 | 11 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.19 | 6.5 | 10 |
| Interwetten | 1.2 | 6.75 | 10 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.8 | 3.5 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 3.5 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | 3.5 | 0.82 |
| Interwetten | 0.83 | 3.5 | 0.83 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ HW เวลเดอร์ส vs แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
HW เวลเดอร์ส
5-0-4
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
1-0-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
HW เวลเดอร์ส
17 : 13
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
6 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
HW เวลเดอร์ส
55.6%
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
11.1%
HW เวลเดอร์ส
| รวม | 9 | 5 | 0 | 4 | 17 | 13 | 15 | 5 | 55.6% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 3 | 9 | 5 | 75.0% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 10 | 10 | 6 | 9 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 11 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 3 | 2 | 6 | 4 | 15 | 4 | 44.4% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 8 | 25.0% | |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
| รวม | 9 | 1 | 0 | 8 | 6 | 21 | 3 | 16 | 11.1% |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 9 | 3 | 14 | 20.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 12 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 12 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 1 | 1 | 7 | 1 | 14 | 4 | 16 | 11.1% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 13 | 20.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 9 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 9 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
HW เวลเดอร์ส
53 - 18
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
HW เวลเดอร์ส
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
HW เวลเดอร์ส
LLLWLW
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%23.33
แรทฟริแลนด์ เรนเจอร์ส
LWLLLL
ยิงได้0.33
เสีย2.00
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%20.17