ราคาบอล คู่ HW เวลเดอร์ส vs ลัฟกอลล์ เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
24 ต.ค. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
41%
อัตราครองบอล
59%
111
บุก
87
7
บุกอันตราย
9
39
จำนวนการยิง
31
2
ยิงเข้ากรอบ
4
3
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 0.5 | 0.88 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.83 | 3.75 | 3.3 |
| Bet365 | 1.83 | 3.6 | 3.4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.83 | 3.8 | 3.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.84 | 3.9 | 3.35 |
| Interwetten | 1.85 | 3.75 | 3.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.82 | 3 | 0.98 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.75 | 3 | 0.9 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ HW เวลเดอร์ส vs ลัฟกอลล์ เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
HW เวลเดอร์ส
5-1-6
ลัฟกอลล์ เอฟซี
3-5-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
HW เวลเดอร์ส
18 : 20
ลัฟกอลล์ เอฟซี
16 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
HW เวลเดอร์ส
41.7%
ลัฟกอลล์ เอฟซี
25.0%
HW เวลเดอร์ส
| รวม | 12 | 5 | 1 | 6 | 18 | 20 | 16 | 9 | 41.7% |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 9 | 6 | 60.0% | |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 10 | 14 | 7 | 11 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 16 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 4 | 4 | 4 | 7 | 9 | 16 | 10 | 33.3% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 12 | 20.0% | |
| 7 | 3 | 1 | 3 | 4 | 6 | 10 | 3 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
ลัฟกอลล์ เอฟซี
| รวม | 12 | 3 | 5 | 4 | 16 | 22 | 14 | 11 | 25.0% |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 14 | 6 | 12 | 16.7% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 9 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 2 | 5 | 5 | 7 | 9 | 11 | 15 | 16.7% |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 6 | 5 | 15 | 16.7% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 11 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
HW เวลเดอร์ส
51 - 60
ลัฟกอลล์ เอฟซี
HW เวลเดอร์ส
ลัฟกอลล์ เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
HW เวลเดอร์ส
WLDLLL
ยิงได้1.17
เสีย2.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%29.33
ลัฟกอลล์ เอฟซี
WDLWLD
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม2.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%32.33