ราคาบอล คู่ ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ vs วอเตอร์เฮาส์เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | -0.75 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | -0.75 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | -0.5 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.99 | -0.5 | 0.77 |
| 12bet | 0.74 | -0.75 | 1.02 |
| 18Bet | 0.86 | -0.5 | 0.89 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.35 | 3.25 | 1.83 |
| Ladbrokes | 3.75 | 3.3 | 1.8 |
| Bet365 | 3.6 | 3.5 | 1.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.9 | 3.4 | 1.83 |
| Mansion88 | 3.6 | 3.25 | 1.77 |
| 12bet | 3.65 | 3.35 | 1.82 |
| 18Bet | 3.8 | 3.4 | 1.95 |
| Interwetten | 3.6 | 3.25 | 1.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 2.5 | 0.79 |
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.83 | 2.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.97 | 2.5 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.93 | 2.5 | 0.83 |
| 12bet | 0.93 | 2.5 | 0.83 |
| 18Bet | 0.96 | 2.5 | 0.79 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ vs วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
0-0-1
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
19-8-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
0 : 3
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
51 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
0.0%
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
48.7%
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
| รวม | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 13 | 0.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 14 | 0.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 0.0% |
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
| รวม | 39 | 19 | 8 | 12 | 51 | 32 | 65 | 4 | 48.7% |
| 21 | 9 | 5 | 7 | 30 | 20 | 32 | 3 | 42.9% | |
| 18 | 10 | 3 | 5 | 21 | 12 | 33 | 2 | 55.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 4 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 39 | 15 | 15 | 9 | 22 | 13 | 60 | 3 | 38.5% |
| 21 | 8 | 7 | 6 | 13 | 9 | 31 | 3 | 38.1% | |
| 18 | 7 | 8 | 3 | 9 | 4 | 29 | 2 | 38.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 2 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
9 - 65
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
LLLDLL
ยิงได้0.33
เสีย2.00
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%23.33
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
LDWWLL
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%56.50