ราคาบอล คู่ ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ vs พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.05 | -0.25 | 0.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | -0.5 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.79 | -0.5 | 1.07 |
| Vcbet | 0.8 | -0.5 | 0.96 |
| Mansion88 | 1.06 | -0.25 | 0.7 |
| 12bet | 0.78 | -0.5 | 0.98 |
| 18Bet | 0.8 | -0.5 | 0.96 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.4 | 2.9 | 1.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.65 | 3.15 | 1.86 |
| Ladbrokes | 3.6 | 3.1 | 1.91 |
| Bet365 | 4.1 | 3 | 1.83 |
| Easybet | 3.8 | 2.9 | 1.95 |
| Vcbet | 3.9 | 3.1 | 1.95 |
| Mansion88 | 3.5 | 3.15 | 1.9 |
| 12bet | 3.15 | 3.05 | 1.98 |
| 18Bet | 3.9 | 3.1 | 2.05 |
| Interwetten | 4.25 | 3.2 | 1.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 2 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 2 | 0.94 |
| Ladbrokes | 1.45 | 2.5 | 0.5 |
| Bet365 | 0.9 | 2 | 0.9 |
| Easybet | 1.01 | 2 | 0.84 |
| Vcbet | 0.88 | 2 | 0.91 |
| Mansion88 | 1 | 2.25 | 0.76 |
| 12bet | 1 | 2.25 | 0.76 |
| 18Bet | 0.9 | 2 | 0.86 |
| Interwetten | 0.5 | 1.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ vs พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
7-11-16
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
14-13-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
32 : 56
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
38 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
20.6%
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
42.4%
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
| รวม | 34 | 7 | 11 | 16 | 32 | 56 | 32 | 12 | 20.6% |
| 18 | 6 | 7 | 5 | 19 | 18 | 25 | 8 | 33.3% | |
| 16 | 1 | 4 | 11 | 13 | 38 | 7 | 14 | 6.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 34 | 9 | 14 | 11 | 15 | 22 | 41 | 8 | 26.5% |
| 18 | 4 | 9 | 5 | 8 | 9 | 21 | 8 | 22.2% | |
| 16 | 5 | 5 | 6 | 7 | 13 | 20 | 8 | 31.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% |
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
| รวม | 33 | 14 | 13 | 6 | 38 | 20 | 55 | 4 | 42.4% |
| 18 | 9 | 6 | 3 | 22 | 10 | 33 | 3 | 50.0% | |
| 15 | 5 | 7 | 3 | 16 | 10 | 22 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 5 | 1 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 33 | 13 | 15 | 5 | 17 | 9 | 54 | 3 | 39.4% |
| 18 | 6 | 9 | 3 | 9 | 6 | 27 | 5 | 33.3% | |
| 15 | 7 | 6 | 2 | 8 | 3 | 27 | 3 | 46.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
53 - 69
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
WDWDLW
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%10.33
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
WDLWWW
ยิงได้0.83
เสีย0.17
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%28.00