ราคาบอล คู่ ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ vs เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ ไฮไลท์ สถิติทีม
พรีเมียร์ลีก จาไมก้า
5 พ.ค. 2568 03:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | -1 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | -1 | 0.75 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.77 | -1.25 | 1.02 |
| Easybet | 1.03 | -1 | 0.82 |
| Vcbet | 0.95 | -1 | 0.81 |
| Mansion88 | 0.92 | -1 | 0.84 |
| 12bet | 0.95 | -1 | 0.81 |
| 18Bet | 0.8 | -1.25 | 0.97 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 5.2 | 3.75 | 1.44 |
| Macauslot | |||
| Crown | 5 | 4 | 1.43 |
| Ladbrokes | 5.5 | 4 | 1.44 |
| Bet365 | 5.5 | 4.1 | 1.45 |
| Easybet | 5.5 | 4.1 | 1.42 |
| Vcbet | 6 | 4.2 | 1.45 |
| Mansion88 | 5.1 | 4 | 1.47 |
| 12bet | 5.2 | 4.05 | 1.46 |
| 18Bet | 5.25 | 4.6 | 1.5 |
| Interwetten | 5.25 | 4 | 1.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 2.75 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 2.75 | 0.89 |
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.94 | 2.75 | 0.9 |
| Vcbet | 0.92 | 2.75 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.83 | 2.75 | 0.93 |
| 12bet | 0.85 | 2.75 | 0.91 |
| 18Bet | 0.86 | 2.75 | 0.91 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ vs เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
7-12-19
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
28-6-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
34 : 61
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
90 : 21
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
18.4%
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
73.7%
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
| รวม | 38 | 7 | 12 | 19 | 34 | 61 | 33 | 13 | 18.4% |
| 20 | 6 | 8 | 6 | 20 | 20 | 26 | 10 | 30.0% | |
| 18 | 1 | 4 | 13 | 14 | 41 | 7 | 14 | 5.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 7 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 38 | 10 | 15 | 13 | 16 | 24 | 45 | 8 | 26.3% |
| 20 | 4 | 9 | 7 | 8 | 11 | 21 | 10 | 20.0% | |
| 18 | 6 | 6 | 6 | 8 | 13 | 24 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
| รวม | 38 | 28 | 6 | 4 | 90 | 21 | 90 | 1 | 73.7% |
| 19 | 17 | 2 | 0 | 46 | 3 | 53 | 1 | 89.5% | |
| 19 | 11 | 4 | 4 | 44 | 18 | 37 | 2 | 57.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 3 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 38 | 24 | 12 | 2 | 44 | 11 | 84 | 1 | 63.2% |
| 19 | 13 | 6 | 0 | 18 | 2 | 45 | 1 | 68.4% | |
| 19 | 11 | 6 | 2 | 26 | 9 | 39 | 1 | 57.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
26 - 76
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
LDLLWD
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%15.67
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
WLWWWW
ยิงได้2.00
เสีย0.50
เตะมุม6.00
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%19.83