ราคาบอล คู่ ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด vs สโลวัคโก้ 2 ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | -0.25 | 0.88 |
| Easybet | 0.93 | -0.25 | 0.88 |
| Vcbet | 0.88 | -0.25 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.72 | -0.25 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.8 | 3.3 | 2.2 |
| Bet365 | 2.8 | 3.6 | 2.05 |
| Easybet | 2.8 | 3.6 | 2.05 |
| Vcbet | 3.1 | 3.5 | 2.15 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.8 | 3.6 | 2.15 |
| Interwetten | 2.85 | 3.35 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 2.75 | 0.95 |
| Vcbet | 0.85 | 2.75 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.81 | 2.75 | 0.83 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด vs สโลวัคโก้ 2
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
4-0-4
สโลวัคโก้ 2
4-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
10 : 7
สโลวัคโก้ 2
15 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
50.0%
สโลวัคโก้ 2
50.0%
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
| รวม | 8 | 4 | 0 | 4 | 10 | 7 | 12 | 8 | 50.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 5 | 6 | 12 | 50.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 5 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 4 | 9 | 11 | 25.0% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 3 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 9 | 33.3% |
สโลวัคโก้ 2
| รวม | 8 | 4 | 2 | 2 | 15 | 9 | 14 | 5 | 50.0% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 5 | 10 | 3 | 75.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 4 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 6 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 4 | 1 | 8 | 5 | 13 | 6 | 37.5% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 7 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
65 - 64
สโลวัคโก้ 2
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
สโลวัคโก้ 2
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
WWLWWL
ยิงได้1.67
เสีย0.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%51.00
สโลวัคโก้ 2
WLWDDW
ยิงได้1.83
เสีย1.00
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%57.17