ราคาบอล คู่ ฮันฟอสส์ (ญ) vs โรอาร์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.91 | 0.5 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.05 | 3.4 | 3 |
| Bet365 | 2.1 | 3.4 | 2.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.95 | 3.6 | 3.2 |
| Interwetten | 2 | 3.55 | 3.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 2.75 | 0.76 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮันฟอสส์ (ญ) vs โรอาร์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮันฟอสส์ (ญ)
3-2-10
โรอาร์ (ญ)
2-4-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮันฟอสส์ (ญ)
12 : 29
โรอาร์ (ญ)
15 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮันฟอสส์ (ญ)
20.0%
โรอาร์ (ญ)
13.3%
ฮันฟอสส์ (ญ)
| รวม | 15 | 3 | 2 | 10 | 12 | 29 | 11 | 10 | 20.0% |
| 7 | 2 | 0 | 5 | 7 | 13 | 6 | 10 | 28.6% | |
| 8 | 1 | 2 | 5 | 5 | 16 | 5 | 11 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 2 | 5 | 8 | 4 | 14 | 11 | 10 | 13.3% |
| 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 7 | 5 | 10 | 14.3% | |
| 8 | 1 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 11 | 12.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
โรอาร์ (ญ)
| รวม | 15 | 2 | 4 | 9 | 15 | 34 | 10 | 11 | 13.3% |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 9 | 18 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 6 | 16 | 7 | 9 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 16 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 15 | 1 | 7 | 7 | 5 | 13 | 10 | 11 | 6.7% |
| 8 | 0 | 3 | 5 | 2 | 8 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 5 | 7 | 10 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮันฟอสส์ (ญ)
50 - 50
โรอาร์ (ญ)
ฮันฟอสส์ (ญ)
โรอาร์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮันฟอสส์ (ญ)
WLLLLW
ยิงได้0.67
เสีย1.67
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%31.67
โรอาร์ (ญ)
LLLDWD
ยิงได้1.33
เสีย2.67
เตะมุม1.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%40.67