ราคาบอล คู่ Sardice vs ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 1 | 1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 1.5 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 1.5 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.44 | 4 | 5.5 |
| Bet365 | 1.33 | 4.75 | 6.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.33 | 5 | 8.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.33 | 4.8 | 7 |
| Interwetten | 1.47 | 4.3 | 5.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.87 | 3 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 3 | 0.88 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ Sardice vs ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
Sardice
1-2-4
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
3-0-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
Sardice
7 : 11
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
9 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
Sardice
14.3%
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
42.9%
Sardice
| รวม | 7 | 1 | 2 | 4 | 7 | 11 | 5 | 14 | 14.3% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 6 | 3 | 14 | 25.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 5 | 15 | 14.3% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 15 | 25.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
| รวม | 7 | 3 | 0 | 4 | 9 | 7 | 9 | 13 | 42.9% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 5 | 6 | 11 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 6 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 4 | 8 | 12 | 28.6% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 3 | 4 | 11 | 25.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
Sardice
29 - 64
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
Sardice
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
Sardice
LWLDLL
ยิงได้0.50
เสีย1.17
เตะมุม7.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%51.50
ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด
WLWWLL
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%53.33